Tuondoe ubishi juu ya wanawake wenye uke mrefu na mfupi

Tuondoe ubishi juu ya wanawake wenye uke mrefu na mfupi

Ila with all parties consented a good sex conduct ..uke huwa una adjust to the size ya uume. Study.
 
wee nani kasema?? mishedede yenu ina kasoro hizi hapa
kuna ambayo ni mikufu yenyewe hii haisimami wala haisimiki
kuna ambayo ni vichungi vya sigara hii ukikohoa tu imetoka
ipo ambayo ni miolonjo tu haina ladha wala haijui kazi utafkir pointer
ipo ambayo ni mikuni tu ina mishipa kaa mkuyu zaid ya kuumiza haina kingine
ipo mingine ni kichwa rungu hii nayo ni balaa inachoma kama mwiba ...............................niendelee



Mwanakwetu TOBOAAAAAAA!
 
Kuna watu wanasema mara nyingi mwanamke mwembamba ana uke wenye kina kirefu sana kwa hiyo wanawake wengi wa sampuli hiyo wamebarikiwa.

Lakini pia inasemekana wanawake wanene wamenyimwa zawadi ya kina kirefu. Pia wengine wanadai kuwa ukiangalia mwanya uliopo kati ya dole gumba la mguuni na kidole kinachofuatia, utagundua kitu.

Mwanamke mwenye mwanya mkubwa ana uke mpana na mwenye kina sana na mwenye mdogo ana uke mdogo.

Mwisho ni urefu wa kiganja pamoja na vidole vya mwanamke akivinyoosha, kama virefu sana jua basi na kina cha uke wake ni kirefu sana. Lakini kama kiganja na vidole vya mikononi ni vifupi, ujue kina kifupi pia.


Watu wanakujua kwanza bado HUJATAHIRIWA HAHAHAHAHAHAHA! LEO UNAULIZA SAIZI YA UCHI WA MAMAKO????

Muulize babako mzazi akueleze, nyama we!!
 
Wanaume walitoka kwenye uke na wanatumia mda wao mwingi wakijaribu kurudi tena.
 
CCM wanatukosea sana WA Tanzania!

Muanzishe uzi unatukosea sana wana MMU!
 
hehe, naona watu wamekuwa mbogo humu. lakini ni vyema tuache double standards, mbona kila siku humu watu wanajadili size za vifanyio free tu? wengine wanaitwa team vibamia etc, ila sijasikia wakisema wamedhalilishiwa baba zao!!
 
wee nani kasema?? mishedede yenu ina kasoro hizi hapa
kuna ambayo ni mikufu yenyewe hii haisimami wala haisimiki
kuna ambayo ni vichungi vya sigara hii ukikohoa tu imetoka
ipo ambayo ni miolonjo tu haina ladha wala haijui kazi utafkir pointer
ipo ambayo ni mikuni tu ina mishipa kaa mkuyu zaid ya kuumiza haina kingine
ipo mingine ni kichwa rungu hii nayo ni balaa inachoma kama mwiba ...............................niendelee

We mdada hizi aina zote za mishedede umezijuaje? Mbona naanza kukuogopa? Tena hapa umetaja kiasi maana ulitaka kuendelea kuzitaja. Inaelekea uzoefu wako wa kukutana na mishedede ni wa hali ya juu sana!
 
We mdada hizi aina zote za mishedede umezijuaje? Mbona naanza kukuogopa? Tena hapa umetaja kiasi maana ulitaka kuendelea kuzitaja. Inaelekea uzoefu wako wa kukutana na mishedede ni wa hali ya juu sana!

tena iyo ni michahce sana kati ya nlowah kukutana nayo..............
ama umesahau ukikutana na nyaani mzee jua kakwepa mishale mingi?
 
jjentamaisin njooo. ngoja nimfungulie aje na wenzie. sheria ya mitandao bado , wahi .subili aje.
 
Duh! jukwaa linaitwa MMU! hizi mada nyingine zinatia kinyaa mi ni kidume najaribu kupata picha ya wazazi wetu wa kike eti tunawajadili hapa kwa hili!
 
wee nani kasema?? mishedede yenu ina kasoro hizi hapa
kuna ambayo ni mikufu yenyewe hii haisimami wala haisimiki
kuna ambayo ni vichungi vya sigara hii ukikohoa tu imetoka
ipo ambayo ni miolonjo tu haina ladha wala haijui kazi utafkir pointer
ipo ambayo ni mikuni tu ina mishipa kaa mkuyu zaid ya kuumiza haina kingine
ipo mingine ni kichwa rungu hii nayo ni balaa inachoma kama mwiba ...............................niendelee

Duuu, UZOEFU KAZINI!
 
Back
Top Bottom