Tuondoe ubishi juu ya wanawake wenye uke mrefu na mfupi

Tuondoe ubishi juu ya wanawake wenye uke mrefu na mfupi

Mapengo 17

R I P
Joined
Mar 28, 2014
Posts
1,228
Reaction score
618
Kuna watu wanasema mara nyingi mwanamke mwembamba ana uke wenye kina kirefu sana kwa hiyo wanawake wengi wa sampuli hiyo wamebarikiwa.

Lakini pia inasemekana wanawake wanene wamenyimwa zawadi ya kina kirefu. Pia wengine wanadai kuwa ukiangalia mwanya uliopo kati ya dole gumba la mguuni na kidole kinachofuatia, utagundua kitu.

Mwanamke mwenye mwanya mkubwa ana uke mpana na mwenye kina sana na mwenye mdogo ana uke mdogo.

Mwisho ni urefu wa kiganja pamoja na vidole vya mwanamke akivinyoosha, kama virefu sana jua basi na kina cha uke wake ni kirefu sana. Lakini kama kiganja na vidole vya mikononi ni vifupi, ujue kina kifupi pia.

 
ivi wewe si ulitoka humo humo kwenye huo uke?
kwan hukuukagua kama una kina kirefu ama kifupi?

sasa jibu la swal lako
kama ulivyo urefu wa mtoto alozaliwa leo ndivyo kilivyo kina cha uke na ukubwa wake. wewe huoni kichwa na mwili vinapita??
unauliza nini tena?
kuna kitu kikubwa zaid kama mwili wa binadamu kg 5 upite kwenye katundu?
 
Nemeyasikia sana haya
Lakini hata wewe hujaleta ushahidi/uthibitisho wa kitaalamu/kisayansi kuthibitisha uyasemayo.
 
Mbona jibu unalo wewe mtoto wa quest muhulize mother yako kuwa ulipitaje na huko na hilo bichwa lako kisha muangalie mom na jipimishe.


swissme
 
Nemeyasikia sana haya
Lakini hata wewe hujaleta ushahidi/uthibitisho wa kitaalamu/kisayansi kuthibitisha uyasemayo.

Binafsi me siwezi kugegenda binti mwenye umbo dogo (Wembamba) nishawahi kufanya hicho kitu kwa kabinti kamoja hivi nilijua nitafurahi....mburaaaa.....nilikoma Mkuu anna mwakaringa gfsonwin.
 
Last edited by a moderator:
Binafsi me siwezi kugegenda binti mwenye umbo dogo (Wembamba) nishawahi kufanya hicho kitu kwa kabinti kamoja hivi nilijua nitafurahi....mburaaaa.....nilikoma Mkuu anna mwakaringa gfsonwin.

wee mwenyewe ushasema ni Mapengo 17 unafkir padogo hapo??
oneni haya kujadili nyuchi ambazo hizo hizo mnakesha mkiziomba
yaani ningekuwa demu wako mie hugemui miezi 3
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom