Tuondoe ubishi juu ya wanawake wenye uke mrefu na mfupi

Tuondoe ubishi juu ya wanawake wenye uke mrefu na mfupi

Easy mwalimu, easy.....
Usingeingia hapa ningebadili dini. Haya hebu ninong'oneze kitundu chako kina urefu gani??:rockon:

Ngoja nimuulize mkwe Mjukuu au ntakuja kwa bibi anipime!!
 
Ona sasa wanawake walivyokasirika!!! Ukubwa wa Papuchiiiiiiiii umeleta balaaa😀😀😀😀😀
 
imani tu za mababu zetu na stori za kitaa au sayansi ya kitaani lakini wenyewe wanasayansi Wa ukweli hawajathibitisha
 
ivi wewe si ulitoka humo humo kwenye huo uke?
kwan hukuukagua kama una kina kirefu ama kifupi?

sasa jibu la swal lako
kama ulivyo urefu wa mtoto alozaliwa leo ndivyo kilivyo kina cha uke na ukubwa wake. wewe huoni kichwa na mwili vinapita??
unauliza nini tena?
kuna kitu kikubwa zaid kama mwili wa binadamu kg 5 upite kwenye katundu?
hahah!! umetisha dada ake
 
mbona na nyie hamleti iyo mishedede yenu tuichambue?
ama mwaona raha kuleta mada za utusi utusi kuhusu kei tu
leten na za mitalimbo yenu tujadili hapa ama mnafikir haina kasoro iyo??
mishedede iko perfect..haina kasoro lol
 
aibu naona mimi hapa hadi nimefumba macho
 
Hata Mimi niliwahi kusikia kwamba wanaume waliozaliwa kwa njia ya upasuaji huwa hawathamini wanawake! Most of them ni players na wana waumiza sana ke kwenye mahusiano.

Ndio haya ya kukosa heshima kisa hawakupita kwenye nyuchi za mama zao ndio wanakunaa maneno ya ajabu,kashfa na dharau kwa ke. Am sorry

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
mishedede iko perfect..haina kasoro lol
wee nani kasema?? mishedede yenu ina kasoro hizi hapa
kuna ambayo ni mikufu yenyewe hii haisimami wala haisimiki
kuna ambayo ni vichungi vya sigara hii ukikohoa tu imetoka
ipo ambayo ni miolonjo tu haina ladha wala haijui kazi utafkir pointer
ipo ambayo ni mikuni tu ina mishipa kaa mkuyu zaid ya kuumiza haina kingine
ipo mingine ni kichwa rungu hii nayo ni balaa inachoma kama mwiba ...............................niendelee
 
Back
Top Bottom