mlevi sugu JF-Expert Member Joined May 5, 2025 Posts 1,981 Reaction score 3,875 Jun 25, 2026 #1 Haina haja ya kuishi na mabifu na dharau maisha yenyewe mafup.Leo upo ya kesho hayajulikani. Tuombane msamaha kwa wote waliopitan na hata kutukanana hapa jukwaani.
Haina haja ya kuishi na mabifu na dharau maisha yenyewe mafup.Leo upo ya kesho hayajulikani. Tuombane msamaha kwa wote waliopitan na hata kutukanana hapa jukwaani.
mlevi sugu JF-Expert Member Joined May 5, 2025 Posts 1,981 Reaction score 3,875 Jun 25, 2026 Thread starter #2 naomben msamaha kwa wote tuliowahipitan hapa jukwaan
mlevi sugu JF-Expert Member Joined May 5, 2025 Posts 1,981 Reaction score 3,875 Jun 25, 2026 Thread starter #3 Upendo udumu daima watanzania wenzangu
Eli Cohen JF-Expert Member Joined Jun 19, 2023 Posts 11,123 Reaction score 35,440 Jun 25, 2026 #4 Inafurahisha sana mtu kuwa connected na JF na kuifanya sehemu ya maisha yake Yani unaomba msamaha hewa kwa digital shitbags waliopo nyuma ya keyboard ambao hutakuja kuwajua hata siku moja. Trash🚮
Inafurahisha sana mtu kuwa connected na JF na kuifanya sehemu ya maisha yake Yani unaomba msamaha hewa kwa digital shitbags waliopo nyuma ya keyboard ambao hutakuja kuwajua hata siku moja. Trash🚮
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,951 Reaction score 1,252,170 Jun 25, 2026 #5 Mmmhhhhh hata sijawahi gombana na mtu humu 🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️💃💃💃💃💃
mlevi sugu JF-Expert Member Joined May 5, 2025 Posts 1,981 Reaction score 3,875 Jun 25, 2026 Thread starter #6 Usiishi na mabifu yatoe yot hapa uzi tayar
R Risen man JF-Expert Member Joined Aug 8, 2015 Posts 20,188 Reaction score 54,643 Jun 25, 2026 #7 Kama unajua ulishawahi kunikosea humu nataka niombwe msamaha uso kwa uso
Jogoo wa Shamba II JF-Expert Member Joined Jan 14, 2013 Posts 3,645 Reaction score 7,174 Jun 25, 2026 #8 Sawasawa
Gunner11 JF-Expert Member Joined Nov 2, 2021 Posts 14,895 Reaction score 28,668 Jun 25, 2026 #9 Yeyote tuliyepingana hoja humu, tusameheane.. Mimi ni mtu mkaidi nikiwa na simu tuu. Kwenye maisha halisi huwezi nidhania
Yeyote tuliyepingana hoja humu, tusameheane.. Mimi ni mtu mkaidi nikiwa na simu tuu. Kwenye maisha halisi huwezi nidhania
Holoholo JF-Expert Member Joined May 10, 2023 Posts 8,704 Reaction score 19,662 Jun 25, 2026 #10 Siombi cha msamaha wala, kama unaona hufiti katika mifumo na mitikasi yangu basi pita kushoto hata ukafe huko. Sikujui hunijui,hatujuani pumbavu zenu wote mnaonichukia.
Siombi cha msamaha wala, kama unaona hufiti katika mifumo na mitikasi yangu basi pita kushoto hata ukafe huko. Sikujui hunijui,hatujuani pumbavu zenu wote mnaonichukia.
mcTobby JF-Expert Member Joined Feb 16, 2018 Posts 7,712 Reaction score 22,154 Jun 25, 2026 #11 Noma sana.....
M Moose Bull JF-Expert Member Joined Nov 17, 2023 Posts 516 Reaction score 1,259 Jun 25, 2026 #12 Nawatukana tena qumalamamayenu. Hamnifanyi chochote!
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,804 Reaction score 196,542 Jun 25, 2026 #13 Mambo yao waachie wenyewe, ngoja waje... Cc: Mahondaw