Tundu Lissu, tunduni - na Jerry C. Muro

Tundu Lissu, tunduni - na Jerry C. Muro

Kwa kumbukumbu zangu na kama sikosei,Jerry Muro hata uvamizi wa Bashite clouds aliutetea hadharani.

Si hivyo tu,hata Manji alipokamatwa kwa mara ya kwanza kuhusiana na tuhuma za kutumia dawa za kulevya alionekana kuunga mkono kukamatwa kwake pale alipohojiwa channel 10 katika kipindi cha Mada Moto.

Huyo ndio Jerry.

U-DC unatafutwa kupitia migongo ya watu.

Hana akili huyo, kukosa ajira ya uhakika kuna mfanya ajipendekeze kama demu
 
Jeri mro hayo machezi yako unayovaa ni rangi ya Lumumba coz sikushangai make Lumumba kazi yako kuu ni kutopenda ukwel'ona sasa baada ya Imma Leo wamemfata rais

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yeah, watakuwa wamekuona Murro, umefukuzwa Yanga naamini sasa njaa inauma na inakuwia vigumu ni vipi utajipatia mkate wa kila siku. Ni imani yangu kuwa watakuzingatia na mkono utapata kwenda kinywani.
 
wewe Jerry Muro asiekujua nani? upande uliopo ndo huohuo sasa yule mtoa bastola lengo lenu lilikuwa moja ila mwenzako jazba ilimzidi wewe upo kwenye kivuli tu mwanahabari acha njaa wewe chagua moja mwandishi wa habari au siasa au umesahau walipokutega kipindi kile na zile millioni 10 ukanasa tena na watu ulokuwa unawaamini sana wakakuchomekea dah kigeugeu wewe.
 
Jerry Muro ndio yule alikamatwaga kwa kula rushwa ya 10mil. au ni mwingine? Na ambaye alikuwa msemaji wa Yanga akafukuzwa!!?

Ongea hoja, akisema utoe ushahidi utampa? usiandike kiuashabiki dogo! kama huna la kuandika ni bora ukae kimya.
 
Jerry Muro aka Professional Communicator hebu pitia kwenye Instagram Page ya Mange Kimambi.
Dada kawachafua sana yule, wewe mwenyewe, DAB na Le Mutuz anadai kuna mchezo mchafu mnafanyanaga. Hebu nenda kajisomee, kwenye andiko lako nimeaona umeandika AKILI NDOGO.
Nenda Jerry
 
Back
Top Bottom