Tundu Lissu kurejea nchini

Kuna mtu anajinyea huko, Hahaha. Huyu kapewa talanta yake pekee, huwa akiongea kitu popo wote wanaweweseka mapangoni. Welcome back Komredi.
 
Ana beep na kujipigia yeye mwenyewe. Hatuna haja na siasa zake. Nchi imetulia tangu aondoke . Bora wakae huko huko.
Nchi imetulia??, wanasiasa wa vyama vingine kisiasa kila siku wako mahakani,raia wanabambikiwa kesi kila siku,polisi wamepewa nguvu kupita kiasi,polisi wanaweza kumfanyia chochote raia,Nchi imekuwa "police state" ,halafu unasema nchi imetulia,....sisi raia wa kawaida tunaona nchi imekuwa ya kifashist...
 
Ana beep na kujipigia yeye mwenyewe. Hatuna haja na siasa zake. Nchi imetulia tangu aondoke . Bora wakae huko huko.
Nchi imetulia kuna matukio mangapi ya kiuharamia mnayoyafanya toka aondoke hapa nchini? Au ameyafanya yeye? wacha ushoga wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Amuombe Raisi msamaha kwanza ndipo arejee.
 
Makaburu wazungu,waafrika maamuzi yao ni kupiga au kuuwa,Lissu bora angelibaki huko huko..nchi haina sheria hii,utawala wa sheria hajulikani,"full dictatorship"...
 

Kwa kifupi unaiambia duniani kuwa Lissu akirudi mtamuua, haya tumewasikia.
 
Makaburu wazungu,waafrika maamuzi yao ni kupiga au kuuwa,Lissu bora angelibaki huko huko..nchi haina sheria hii,utawala wa sheria hajulikani,"full dictatorship"...
Yeye mwenyewe anajua kuwa anawindwa.....

Dunia nzima hivi sasa inajua anawindwa......

Yeye mwenyewe kwa kauli yake amesema atarudi.....

Halafu mfanye tena jaribio la kumuua.......

Ndipo muijue dunia itareact vipi!

Hivyo viti vya madaraka mnavyovimiki sasa mtaviona vya moto!
 
Jiwe akisikia hivyo homa inampanda anaogopa lissu anaweza kuwataja makonda na genge lake
Wengi wanashinda kwa waganga wa kienyeji mda wote wakiamini pengine watafanikiwa kukwepa kutajwa live.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…