Tundu Lissu kumtetea Wema Sepetu

Tundu Lissu kumtetea Wema Sepetu

Lissu yupo sawa mbali nakusema anatafuta kuwavuta wema na kundi Lake hii hoja haina mashiko hoja kubwa hapa ni kuwa Lissu mbali na kuwa mwanasiasa yeye ni mwanasheria tena wakiri msomi so yupo kazini.
 
Kesi ya wema ni nyepesi sna ule msokoto unaweza kuwageukia wakaguzi kama wakwao hawakujipanga ktk operation zao wakili kishachungulia shimo acha apige pesa ndo mana serikali inasita kwa kusingizia upelelezi bado haujakamilika hakuna kes hapo.
 
Hiyo kesi walichemka pale kwenye kufanya search/upekuzi

Hizi ni kesi muhimu kabisa kisiasa kwa kuwa zitavutia kelele kubwa sana kitaifa na kila gazeti litapenda kuripoti habari kumuhusu mnyange huyu machachari mwenye sauti nono kama nyuki wa singida

Huwa akianza kuongea tu Mimi kwa utamu wa sauti yake huwa najikuta nimesinzia.

Iam sure kurasa za mbele zitatekwa na binti huyu na kuacha lasting damage kwa chama tawala

Nasubiri tundu lissu amuhoji wema sepetu swali

Wakili: je ni kweli wewe ulikuwa kwenye timu ya kampeni ya makamu wa rais

Wema;ndio

Mengine malizia we we

Nashauri mama samia aondoe kadhia hii ya kesi za kubumba
Kwa hiyo hilo ndio lengo la Lisu kumtetea wema?
 
lissu ni taasisi saiv na wanaoikuza taasisi hiyo hawajui
Umeona eeh kuna mbowe taasisi, lowassa taasisi kuna hii mpya inakuja lissu taasisi na ni very aggressive Sijui kama wanajua wanachokifanya
 
Nashauri mkuu aendelee kupiga marufuku mikutano ya kisiasa,kwa kuwa sasa siasa zinafanyika kupitia serikali yenyewe.

Kuna joto Kali katika ofisi za umma baada ya serikali kuanza kuwakata asilimia 15 za bodi ya mikopo,hapa tayari mijadala(sema mikutano ya kisiasa)inafanyika ofisini

Kesi ya wema sepetu,mijadala mikali inaendelea miongoni mwaka wasanii na wapambe wa mnyange huyu,hii ni mikutano ya kisiasa tosha.

Kesi ya mbowe....ni mikutano ya kisiasa tosha.

Kufuta chama cha wanasheria....ni mkutano wa kisiasa tosha kabisaaaaa

Kesi ya manji....ni mkutano wa kisiasa tosha kwa jamii ya wanayanga

Kesi ya lema....lijualikali

Mengine malizia
Aisee, kwahivyo hicho ulichoandika ndio kitawapa urais 2020,?
 
Upelelezi wa nn wakati walisema amekutwa na msokoto?
 
Mtu hawi wakili wako kabla ya wewe kuridhia. Kuna lingine mtaligundua mbeleni. TL at his best kuna watu wanaona moshi tu hapa.
 
sasa wema atamsumbua nani.
hata baloz wa mtaa hamjui
Unajua hata mjinga ana kiongozi wake,Wema hawezi kosa mashabiki wake kisiasa hata wakiwa wawili au watatu,,,tunacholinda ni kugawa kura
 
Kesi ya wema ni nyepesi sna ule msokoto unaweza kuwageukia wakaguzi kama wakwao hawakujipanga ktk operation zao wakili kishachungulia shimo acha apige pesa ndo mana serikali inasita kwa kusingizia upelelezi bado haujakamilika hakuna kes hapo.
Baadae kuna kesi ya madai 'character assassination'
 
Kama hujawahi kumsikia akiongelea suala la Lema basi tulia usituletee umbumbu wako. Sisi Wana ARUSHA alishaongea na press aliifanyia ARUSHA mara baada ya kutoka kumtembelea kamanda Lema gerezani wakiwa na mwenyekiti Mbowe. Na tunajua jinsi anavyojitahidi kushughulikia hilo suala.
Hakuna kitu kibaya kama mapenzi binafsi watu wako radhi kuonekana wajinga kwa ajili ya wale wanaowapenda unaweza kunitajia jopo la mawakili wa Lema Lissu yupo? hv siku zote kweye vita ngumu si ndo unatumia silaha yako kali na yenye nguvu ? Lissu si ndo Kng pin wa sheria Chadema mbona hayupo anakwenda kutetea kwenye kesi ya msokoto mmoja wa bangi!!!!
 
Kesi ya wema ni nyepesi sna ule msokoto unaweza kuwageukia wakaguzi kama wakwao hawakujipanga ktk operation zao wakili kishachungulia shimo acha apige pesa ndo mana serikali inasita kwa kusingizia upelelezi bado haujakamilika hakuna kes hapo.
Kweli kabisaaa,,,kesi ni ushadihi,na ushahidi kamili.
Kumshtaki mtu kwa kesi kama hii,lazma umkute mtuhumiwa na kizibiti chake,,,,vinginevo anakukana na kudai umemfungulia malicious case
 
Kama namuona vile 'sepenga' akifikiria kumzawadia P#*@##$zi kamamda Lissu baada ya kushinda kesi.
 
Lisu ana akili sana huyu mtu.
anacho waza sahizi ni ushindi wa mapema mwaka 2020. vipi ikawa wema akaenda CDM.
wema ana ana mashabiki wengi zaidi na mtu mwenye ushawishi mkubwa.
ikitokea wema akaenda CDM basi kuna uwezekano wema akaongeza kula kwa CDM za 1.6 milion. kwa CDM ni nyingi sana.

kama mawazo ya Lisu yapo hivyo. basi kwa upande mmoja itakuwa kilio kwa upande wa CCM. 1.6 milion ni nyingi sana kwenye siasa
 
Upelelezi wa nn wakati walisema amekutwa na msokoto?
Yeye alibaki selo wao walienda kwake kukagua utakuwa na uhakika gani kama cha kwake mkuu ? je kama wakaguzi walikuwa wamebeba ili kumchoma hapo nani wa kumuamini? Makonda mkurupufu.
 
Back
Top Bottom