Tundu Lissu aongea na Watanzania Marekani

godimpare

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,688
2,000
lisu hawezi wajua watu waliotaka kumuua ila hao watu walitaka kumuua kumchafua mkuu john kwa muono wangu,
kipindi kile ilikua sakata la makinikia so nahisi ilitakiwa damu kidogo kwa wazee wa madini maana kwao ni kawaida sana
sirikali yetu haiwezi fanya ivo mkuu john hawezi fanya uo upumbavu maana si wa kutishwa kwa maneno yoyote

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom