Tundu hafai kuwa mwanasheria wa CHADEMA

Tundu hafai kuwa mwanasheria wa CHADEMA

Ukiona maamuzi yanapigwa danadana hadi kupelekea kucheleweshwa basi ujue mkono wa dola unafanya kazi. Zitto ni mtu wa ccm lazima issue yake ifanyiwe maamuzi na Ikulu. Lakini one day yes
 
HAKUNA JIPYA ALIYEMTUMA AHUJUMU CDM NDIYE ALIYETEUA JAAAJI, sasa kesi ya kifaranga kwa mwewe au kipanga???
 
Ni mwanasheria anayejichanganya na mwisho wa siku anawachanganya wenzake. Mfano kesi hii ya leo, alitamba sana kumtoa knock out wakili kijana Msonda, kwa kutumuia ujanja wa kisheria lakini kapigwa chini. Ni aibu kwa chadema kumtegemea kama mwanasheria wenu.Atakuja waangusha kwenye swala kubwa kuliko hili. Nawasilisha.
kama ni hivo werema asingewepo mpaka sasa kama Ag!
 
Dogo nani amekudanganya kwamba Majaji wanafuata sheria kwenye issue kama hii yenye interest ya CCM? The Judiciary of Tanzania is not yet independent! NOT YET UHURU! But the time is coming when the Judiciary will be free! It is just a matter of time!

CDM ikishinda mahakama imetenda haki, CDM ikishindwa mahakama haijatenda haki. Hamridhiki jamani, msije geuka M23. Poleni.
 
Tatzo GONGO! tangu babu aruhusu kwa wanachadema,sasa wanakunywa kiasi kikubwa mno.
 
Hukumu ya "dizaini" hii inanikumbusha sinema ya kihindi iliyochezwa na Amita Bhachan,ni Ile Itwayo "hamza kanuni" . Peaple's Power will win this kind of bend down law.
 
Ni mwanasheria anayejichanganya na mwisho wa siku anawachanganya wenzake. Mfano kesi hii ya leo, alitamba sana kumtoa knock out wakili kijana Msonda, kwa kutumuia ujanja wa kisheria lakini kapigwa chini. Ni aibu kwa chadema kumtegemea kama mwanasheria wenu.Atakuja waangusha kwenye swala kubwa kuliko hili. Nawasilisha.

Mimi naona wewe ungefaa sana kuwa mwanasheria wa Chadema
 
We ndo boya namba moja ndo upuuzi uliokuja nao hapa ww unadhan kuna mwanasheria gani anaweza akamshinda Lissu.. Nan kakwambia mahama za africa zipo huru

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Chadema ni ya mbowe, slaa na tobo lissu tu
 
CDM ikishinda mahakama imetenda haki, CDM ikishindwa mahakama haijatenda haki. Hamridhiki jamani, msije geuka M23. Poleni.

Hata CDM iliposhinda kule Singida, Lisu alilia machozi, kwa sababu gani? The Judiciary of Tanzania is not yet independent, hii siyo siri! Hata hivyo, kila lenye mwanzo, lina mwisho! It is just a matter of time!
 
Ni mwanasheria anayejichanganya na mwisho wa siku anawachanganya wenzake. Mfano kesi hii ya leo, alitamba sana kumtoa knock out wakili kijana Msonda, kwa kutumuia ujanja wa kisheria lakini kapigwa chini. Ni aibu kwa chadema kumtegemea kama mwanasheria wenu.Atakuja waangusha kwenye swala kubwa kuliko hili. Nawasilisha.

You seriously need devine intervention...
 
Yaelekea wewe sio mwanasheria na kama ni mwanasheria basi Bush lawyer! Mawazo yako kuhusu lisu hapa hayaonyeshi kama una profesion yeyote,ungejaribu kuuliza hata rafiki yako mwanasheria akupe cha kuandika

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Moja kati ya sifa za mwanasheria/ wakili ni kujua kesi gani anaweza kushinda kirahisi, kesi gani anaweza kushinda kwa mbinde na kesi gani haina kushinda ni ku plea bargain, kupunguza kifungo, kutafuta ku settle out of court au kutumia njia nyingine kuimaliza (read unorthodox Kenyatta tactics).

Tundu Lissu kwa kukubali kuingia kichwa kichwa kesi hii ambayo ni "open and shut" to Zitto's advantage, amejionesha ama amelewa sifa na kufikiri kwamba anaweza kutembea juu ya maji, au si muangalifu kama wengi walivyofikiri.

Hata mimi ambaye siwezi kusema kwamba ni gwiji wa sheria niliweza kuona some very basic arguments zilizompa Zitto advantage, kuanzia na ukweli kwamba CHADEMA imemvua vyeo kinyume na katiba yake na imekataa kumpa due process ya kikatiba ya kusikilizwa na Baraza Kuu.

Hapa hapakuwa na kesi.

Nashangaa kwa nini Tundu Lissu kakiaibisha chama na hakutaka kutafuta suluhu nje ya mahakama.
 
Nani huyu mboronga sheria? Ha ha ha ha ha ha ha, hata kikwete alimchamba juzi hadharani.
Mkuu nakuelewa sana.Viongozi wetu wa ccm wanajua tunawaamini sana-so wanatumia upenyo huo kutudanganya watakavyo kwani wanajua hatua uwezo wa kufikiria zaidi ya kudance tune yao-Pole siyo ww tu tulioadhirika na hilo tupo wengi na ninadhani hii ni moja ya sababu ya umasikini wetu
 
Waliokuwa wakisema Tundu kiboko leo wanamtetea, ungemwona pale mahakamni leo ungemwonea huruma. Umbumbumbu wa cdm na bavicha yao ni tatizo; ni kwamba ''Tundu haeleweki lakini wao wanamwamini'' Jk. ''Tundu don't shout, argue'' AG
 
Back
Top Bottom