Tunatoka mbali sana wakuu, hebu chekini hii!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunatoka mbali sana wakuu, hebu chekini hii!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anyisile Obheli, Sep 21, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    naamini wengi wamepitia hatua hii
    [​IMG]
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaaa!hizi ni nzuri sana kuliko PM na meseji za facebook zilizojaa utapeli!
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaaa watu wamejaa sound nyingi siyo?
    maana huyo jama kama namuona vile lol!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Same thing
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Dah wadau mnanikumbusha mbali mnooo. basi hapo bado hujaichora chora makopa kopa, hujaipulizia pafyumu, hahahaha kweli enzi za mwalimu ni noooooooooooooma tupu. watoto wa sikuhizi hawawezi hizi
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kuna dem mmoja alinitokea tukiwa shuleni aliniandikia waraka ambao majuzi hapa mke wangu aliuharibu maana niliuweka uje kuwa sehemu ya mali za urithi wangu.

    Dah enzi zile shuleni tulikuwa tunaazimana madaftari huku tukificha barua za hisia kali kwenye majalada yake. hahaha
    kweli tumetoka mbali.
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahahaha.
     
  9. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 538
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kitu so natural
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280

    Watoto wa kiepe na muvi watavijulia wapi vitu vya studio kama hivi?

    Hayo mambo yetu bana. Unaandika. Unampa mtu anakupelekea. Then unaskizia.

    Iko poa sana.
     
  11. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nikinywa maji nakuona ndani ya kikombe..... kweli udanganyifu wa kimapenzi ulianza enzi!!
     
  12. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,328
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Halafu unaifungashia na Handkachif nyeupe iliyochorwa Love. "Life was so beautiful".
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dah mkuu we acha tu lakini siku hizi wababaishaji watupu wao kuvuana nguo tu, kisha kila mtu nakula kona haaa haaaaa kama mbuzi vile lol!
     
Loading...