Tunatengeneza na kuuza juisi za aina mbalimbali

Tunatengeneza na kuuza juisi za aina mbalimbali

sizonjemadawa

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2017
Posts
1,052
Reaction score
1,306
7606fe90d8fc4867db68a3325aeb07ce.jpg
c8b38f2f9c1bdc9643fe7873a6a324ef.jpg


Rafiki
Je, unamgahawa, sherehe ya aina yoyote, au unapenda kunywa juice safi yenye radha halisi na familia yako, je wewe uko mwenyewe home na unapenda juice halisi ya matunda,

Tunatengeneza na kuuza juice za aina mbalimbali kama vile embe, parachichi, juice ya tende, n.k

Juice ya embe na parachichi 10,000/- kwa lita tano
Juice ya tende 20,000/-

Pia tunapokea order ya aina gani ya juice unayoitaka
Mf; tende mchanganyiko wa maziwa halisi,
embe iwekewe tangawizi kwa mbali na parachichi

Tunakuletea ofisini kwako,

Note:
Unaruhusiwa kuonja kabla ya kulipa pesa
 
Tupo Dar es salaam maeneo ya victoria pia tunasambaza mkoa wa Dar es salaam mkuu
Safi sana mkuu. Kila la kheri. Hakika nitakuwa mteja mtiifu wa hizo bidhaa.
Una namba ya simu (Whatsapp) ambayo unaweza kupokea order?
If not, nakushauri utafute namba specific kwa kupokea order za wateja. Ulichofanya ni ubunifu na kujiongeza kibiashara, nina hakika utapata wateja wengi....maana Watanzania wanajipenda na kujali Afya zao kwa ujumla.
 
Safi sana mkuu. Kila la kheri. Hakika nitakuwa mteja mtiifu wa hizo bidhaa.
Una namba ya simu (Whatsapp) ambayo unaweza kupokea order?
If not, nakushauri utafute namba specific kwa kupokea order za wateja. Ulichofanya ni ubunifu na kujiongeza kibiashara, nina hakika utapata wateja wengi....maana Watanzania wanajipenda na kujali Afya zao kwa ujumla.
Namba ninayo mkuu
0688393663 karibu sana
 
Kama ukihitaji mabungo ili kuongezea ladha ya ya biashara ya juice yako njoo private tuyajengee mkuu
 
Back
Top Bottom