Tunataka Rais Mwanamke Pia, acheni danganya toto


Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
532
Likes
160
Points
60
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
532 160 60
Makamba asiwaone watanzania watoto wadogo. Ni kweli kwamba tangu uhuru mihimili hii mitatu yaani Bunge ,Serikali na Mahakama hazijawahi ongozwa na mwana mama. Kwa lengo jema hilohilo aliloonyesha kuwa wakati umefika kwa bunge kuongozwa na mwanamke basi na Mwaka 2015 wamteue mgombea urais wa CCM mwanamke. Kama wataona huko ni mbali basi watupatiea basi hata Waziri Mkuu mwanamke ili kuonyesha wanajali sana usawa wa kijinsia.

Sababu nyepesi alizotoa Makamba ni janja ya CCM kumpitisha aliyependekezwa na wenye nchi yaani MAFISADI kwa lengo la kulinda masalahi ya wenye Chama kwa sasa yaani MAFISADI tena. Habari kwamba Anna Makinda alishauriwa na MAFISADI kuchukua fomu kumtoa Bosi wake ziliandikwa kabla ya tukio la Jana na hii inanifanya niamini kwamba kuna mpango mahsusi ulioandaliwa na MAFISADI kutwaa nchi yetu.

Njaa za viongozi wa CCM ambao Elimu zao zinatia shaka ndizo zinataka kuifikisha nchi yetu nzuri pabaya. Nchi ipo mikononi mwa walevi wa madaraka, wezi, na waporaji ambao wanataka kutunyonya hadi tone la mwisho.

Kutugeresha watanzania eti wakati umefika wa kuwa na spika mwanamke ni uchuro ambao kwetu sisi wenye kuona mbali tunajua ni yale yale ya kumwona mtanzania Mbumbumbu na mazezeta. Hili goli hutufungi mgosi tumeliona na kulidaka na tunarudia kusema"WATANZANIA HATUDANGANYIKI TENA". Hatua zote mnazopiga za kutaka kutufanyia ubaradhuli na ufedhuli kwa sababu mtu mnataka kukata ya tamaa zenu mbaya za mali tumeziona na tuko macho tukizifuatilia. Tumeanza asubuhi hii 2010 na ikifika jioni 2015, tutakuwa tumewazunguka na hamtakwenda mahali lazima tuwabwage Mafisadi na chama chenu cha kifisadi ambacho kamwe hakimtaki yeyote aliye safi bali wachafuzi wa hali ya hewa ya uchumi wa nchi yetu.

Mnachofanya sasa hivi ni kuboresha hali ya umaskini wa mtanzania kwa kunyanganya hata ile rasilimali kidogo aliyopewa na muumba wetu kupitia mikataba mibovu ya madini, kuuza mali asili ya nchi yetu kwa waarabu kwa lugha inayonuka ya uwekezaji. Laana mnayopata kutokana na machozi ya watanzania waliohamishwa maeneo waliyozaliwa tangu mababu kwa kisingizio cha kupisha wawekezaji zitakuwa juu ya watoto wenu na vizazi vyenu. Mtatafuta wala hamtaridhika na mtakula hamtashiba na mwisho wa siku tunairudisha nchi mikononi mwa watanzania wenye nia na dhamira njema na nchi yao.

Watanzania tujipange kwa mwaka 2015, tuhakikishe tumemaliza uzia kwa mustakabali wa watanzania woote.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Wakimaliza usawa wa kijinsia wawakumbuke walemavu. Tunataka Spika ALBINO mwaka 2015. Waziri Mkuu asiyeona mwaka 2020 na Rais kiziwi mwaka 2025.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Wakimaliza usawa wa kijinsia wawakumbuke walemavu. Tunataka Spika ALBINO mwaka 2015. Waziri Mkuu asiyeona mwaka 2020 na Rais kiziwi mwaka 2025.
Mbona viongozi wengi wa CCM ni walemavu!
Katibu mkuu wao ni mlemavu wa mdomo. kila linalomjia huropoka tu.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Mbona viongozi wengi wa CCM ni walemavu!
Katibu mkuu wao ni mlemavu wa mdomo. kila linalomjia huropoka tu.
:smile-big::smile-big:
Vipi kuhusu Mwenyekiti wao?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,959
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,959 280
Ana Ngoma
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Makamba asiwaone watanzania watoto wadogo. Ni kweli kwamba tangu uhuru mihimili hii mitatu yaani Bunge ,Serikali na Mahakama hazijawahi ongozwa na mwana mama. Kwa lengo jema hilohilo aliloonyesha kuwa wakati umefika kwa bunge kuongozwa na mwanamke basi na Mwaka 2015 wamteue mgombea urais wa CCM mwanamke. Kama wataona huko ni mbali basi watupatiea basi hata Waziri Mkuu mwanamke ili kuonyesha wanajali sana usawa wa kijinsia.

Sababu nyepesi alizotoa Makamba ni janja ya CCM kumpitisha aliyependekezwa na wenye nchi yaani MAFISADI kwa lengo la kulinda masalahi ya wenye Chama kwa sasa yaani MAFISADI tena. Habari kwamba Anna Makinda alishauriwa na MAFISADI kuchukua fomu kumtoa Bosi wake ziliandikwa kabla ya tukio la Jana na hii inanifanya niamini kwamba kuna mpango mahsusi ulioandaliwa na MAFISADI kutwaa nchi yetu.

Njaa za viongozi wa CCM ambao Elimu zao zinatia shaka ndizo zinataka kuifikisha nchi yetu nzuri pabaya. Nchi ipo mikononi mwa walevi wa madaraka, wezi, na waporaji ambao wanataka kutunyonya hadi tone la mwisho.

Kutugeresha watanzania eti wakati umefika wa kuwa na spika mwanamke ni uchuro ambao kwetu sisi wenye kuona mbali tunajua ni yale yale ya kumwona mtanzania Mbumbumbu na mazezeta. Hili goli hutufungi mgosi tumeliona na kulidaka na tunarudia kusema"WATANZANIA HATUDANGANYIKI TENA". Hatua zote mnazopiga za kutaka kutufanyia ubaradhuli na ufedhuli kwa sababu mtu mnataka kukata ya tamaa zenu mbaya za mali tumeziona na tuko macho tukizifuatilia. Tumeanza asubuhi hii 2010 na ikifika jioni 2015, tutakuwa tumewazunguka na hamtakwenda mahali lazima tuwabwage Mafisadi na chama chenu cha kifisadi ambacho kamwe hakimtaki yeyote aliye safi bali wachafuzi wa hali ya hewa ya uchumi wa nchi yetu.

Mnachofanya sasa hivi ni kuboresha hali ya umaskini wa mtanzania kwa kunyanganya hata ile rasilimali kidogo aliyopewa na muumba wetu kupitia mikataba mibovu ya madini, kuuza mali asili ya nchi yetu kwa waarabu kwa lugha inayonuka ya uwekezaji. Laana mnayopata kutokana na machozi ya watanzania waliohamishwa maeneo waliyozaliwa tangu mababu kwa kisingizio cha kupisha wawekezaji zitakuwa juu ya watoto wenu na vizazi vyenu. Mtatafuta wala hamtaridhika na mtakula hamtashiba na mwisho wa siku tunairudisha nchi mikononi mwa watanzania wenye nia na dhamira njema na nchi yao.

Watanzania tujipange kwa mwaka 2015, tuhakikishe tumemaliza uzia kwa mustakabali wa watanzania woote.
Makamba ni mjinga. Tulitegemea hila hizi wanazotumia ili waingize kipenzi chao Anna Makinda kwenye uspika wangezitumia pia kuingiza wanawake wengi kupitia sanduku la kura. Lakini badala yake waliwaengua na kusubiri wawaingize kwa huruma za viti maalum.
Makamba na kundi la majambazi wa ccm sikilizeni, sisi hatuhitaji kuwa na spika basing on a gender reason lakini tunahitaji Spika mwenye uwezo wa kuwa Spika muadilifu. Whether ni mwanamke au mwanaume. Kwani Spika muadilifu ni yule tu ambaye hatakuwa na makundi wala hatapendelea chama chake kama kina uovu lakini yuko tayari kulitetea taifa kwanza na si chama kwanza.
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Hahahaaaa nimeipenda hii ya ULEMAVU wa Viongozi wa CCM,Katibu mlemavu wa mdomo, M/kiti mlemavu wa miguu na wanawake maana kila saa anaanguka na kuwaangukia wanawake, Kinana mlemavu wa kichwa maana hana hata nywele na akili ni nywele :tape:
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,410
Likes
206
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,410 206 160
Mbona viongozi wengi wa CCM ni walemavu!
Katibu mkuu wao ni mlemavu wa mdomo. kila linalomjia huropoka tu.
:doh: Du! hiyo kali..angalia asikushushe shipa..maana nasikia huyo mzee ni sangoma mzuri
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
vipi jamani kuhusu makamu m/kiti Tanzania bara mbona hasikiki
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
"WATANZANIA HATUDANGANYIKI TENA".

endelea kuwaelimisha waTZ wanaoishi mikoa ya pwani (waislam?) ili nao wasiendelee kudanganyika na thithiem.
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,089