Tunatafuta Fresh Graduate wa degree ya Accounting GPA > 3.6 Second Upper class

Tunatafuta Fresh Graduate wa degree ya Accounting GPA > 3.6 Second Upper class

Aiseee wengne wana za chupi muhim n utendaji

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Nafasi imejazwa jamani.

Waliopigiwa simu ndio wamekua shortlisted. kama hujapigiwa simu basi haukubahatika.

Asanteni sana

Positive
 
Acha ungese wako ww, 4ur info nimepiga science since o level til varcity....nina BSc mie ni kipanga by nature!! Ila suite ur self dude

hyo BSc yako labda iwe sayansi kimu,mapishi na ushonaji.halafu acha kutusi watu,ama hadi tusanue ile id yako unayomwagaga uporoto tudhihirishe ulivyo kilaza?
Muungwana akivukwa na nguo huchutama!
Jifunze adabu.
 
hahahahah watu wenye GPA za kuchechemea wanachekesha, someni vijana...ofkozi GPA ni muhimu sana, mie niliitwa kwenye interview ingawa nilikuwa sina cheti cha fomu6( nilikuwa sijakichukua skuli) kutokana na GPA yangu ya 4.2...so gpa ina matter sana!!!

4.2 out of what, kwani bongo perfect GPA ni ngapi?
 
Teh teh teh
Naona watu wanaanza kulumbana kwa GPA zao!
Kina mwenzangu na mie wenye Gentleman GPA ngoja tujitulizie kiroho swaaafiiiiiii!
 
hyo BSc yako labda iwe sayansi kimu,mapishi na ushonaji.halafu acha kutusi watu,ama hadi tusanue ile id yako unayomwagaga uporoto tudhihirishe ulivyo kilaza?
Muungwana akivukwa na nguo huchutama!
Jifunze adabu.

dah hapa nacheka mwenyewe watu mmnavyojibizana ... Any way me niko last year chuo. Ngoja ni maintain my gpa maana mtaa sio mzuri
 
Nina GPA ya 2.3 Polical sciance & Public adminstration nimeajiliwa serikalini Pia nabiashara zangu za maana tuu Dubai na S. Africa ndo ninabebea mzigo. Ukitaka Simu, Laptop, kamera naelectronic nyingine tutawasiliana. KUFANIKIWA HAKUHITAJI G.P.A. utakufa unasoma weweee

Wewe binadamu ni bonge la intelligent...wabongo nadiriki kusema ni wapumbavu sana, hizi degree zenu za magumashi mtabaki kuwa watumwa tu, na hii imepelekea majority ya wanafunzi kuwa mwabingwa wa kucheat kwenye mitihani kisa wasije kupata gpa ndogo...who said eti GPA na utendaji vinauhusiano? on what grounds? nimefanya shortlisting ya applicants juzi kati, people zina GPA mpaka za 4 plus lakini hata uwezo wa kuandika barua ya kuomba kazi ambayo ina mwonekano wa ki-professionalism hakuna, tumekwenda kwenye zoezi zima la interview aibu tupu, mtu ana masters lakini in the first place uwezo wa kujieleza hana, communication skill poor na huyo huyo ana GPA kubwa ajabu....cha kushangaza kuna vijana wana gpa za kawaida kabisa na wengine ni fresh from college/university wanaweza kujieleza kuliko hao mnaodai mna GPA kubwa na wengine plus work experience ya miaka kibao....Pumbavu zenu sana wabongo, i wish watu wangerudi kupiga course za VETA kuliko huu upuuzi wa degree za magumashi tupu.

GPA yangu personally ni kama ya mzee wa msoga, lakini nimeweza kwenda mpaka international level, mpaka kuvuka border, na nimeweza ku deliver what employer wanted. Sasa sijui mtu anaweza kuniambia kitu gani hapa....upuuzi mtu. Jikiteni zaidi kwenye kuelewa vitu, na si kusoma madesa yenu na kukimbilia kufaulu mitihani tu.

Pole sana graduates wa 21st century na particularly Tanzania.
 
Wewe binadamu ni bonge la intelligent...wabongo nadiriki kusema ni wapumbavu sana, hizi degree zenu za magumashi mtabaki kuwa watumwa tu, na hii imepelekea majority ya wanafunzi kuwa mwabingwa wa kucheat kwenye mitihani kisa wasije kupata gpa ndogo...who said eti GPA na utendaji vinauhusiano? on what grounds? nimefanya shortlisting ya applicants juzi kati, people zina GPA mpaka za 4 plus lakini hata uwezo wa kuandika barua ya kuomba kazi ambayo ina mwonekano wa ki-professionalism hakuna, tumekwenda kwenye zoezi zima la interview aibu tupu, mtu ana masters lakini in the first place uwezo wa kujieleza hana, communication skill poor na huyo huyo ana GPA kubwa ajabu....cha kushangaza kuna vijana wana gpa za kawaida kabisa na wengine ni fresh from college/university wanaweza kujieleza kuliko hao mnaodai mna GPA kubwa na wengine plus work experience ya miaka kibao....Pumbavu zenu sana wabongo, i wish watu wangerudi kupiga course za VETA kuliko huu upuuzi wa degree za magumashi tupu.

GPA yangu personally ni kama ya mzee wa msoga, lakini nimeweza kwenda mpaka international level, mpaka kuvuka border, na nimeweza ku deliver what employer wanted. Sasa sijui mtu anaweza kuniambia kitu gani hapa....upuuzi mtu. Jikiteni zaidi kwenye kuelewa vitu, na si kusoma madesa yenu na kukimbilia kufaulu mitihani tu.

Pole sana graduates wa 21st century na particularly Tanzania.
Asantee umemaliza kila kitu!
 
Wewe binadamu ni bonge la intelligent...wabongo nadiriki kusema ni wapumbavu sana, hizi degree zenu za magumashi mtabaki kuwa watumwa tu, na hii imepelekea majority ya wanafunzi kuwa mwabingwa wa kucheat kwenye mitihani kisa wasije kupata gpa ndogo...who said eti GPA na utendaji vinauhusiano? on what grounds? nimefanya shortlisting ya applicants juzi kati, people zina GPA mpaka za 4 plus lakini hata uwezo wa kuandika barua ya kuomba kazi ambayo ina mwonekano wa ki-professionalism hakuna, tumekwenda kwenye zoezi zima la interview aibu tupu, mtu ana masters lakini in the first place uwezo wa kujieleza hana, communication skill poor na huyo huyo ana GPA kubwa ajabu....cha kushangaza kuna vijana wana gpa za kawaida kabisa na wengine ni fresh from college/university wanaweza kujieleza kuliko hao mnaodai mna GPA kubwa na wengine plus work experience ya miaka kibao....Pumbavu zenu sana wabongo, i wish watu wangerudi kupiga course za VETA kuliko huu upuuzi wa degree za magumashi tupu.

GPA yangu personally ni kama ya mzee wa msoga, lakini nimeweza kwenda mpaka international level, mpaka kuvuka border, na nimeweza ku deliver what employer wanted. Sasa sijui mtu anaweza kuniambia kitu gani hapa....upuuzi mtu. Jikiteni zaidi kwenye kuelewa vitu, na si kusoma madesa yenu na kukimbilia kufaulu mitihani tu.

Pole sana graduates wa 21st century na particularly Tanzania.

hahahaaa jamaa ulivyowatetea vilaza umenifurahisha saana. Interview siipendi kwa sababu huwa inaangalia mtu anaweza kujieleza hata kama kazi ni ya Engineering au technical work. Tatizo la waTZ tunajua kuwa Sanguine ni bora. Utumbo huo.
Mimi kwny interview nakuuliza maswali nakupa na madaftari na internet kisha nakwambia ufanye kitu logic flani hivi. Mwanasiasa ambaye anajua kuongea kwny interview atatoka anatoka jasho na yule kichwa wa GPA au mwenye GPA ndogo lakin honesty lazima afaulu.

Ujinga wa kumwambia mtu hata akifeli ili mradi anajua sio ushauri mzuri. Anayejua huwa anafaulu mitihani. Kwa huku U.S yaani hupati kazi ya maana kama umepata GPA ndogo chini ya 3/4 ofcoz. Ndio ukweli huo
 
Ni ulimbukeni kufikiri kua GPA is what performs the job at working places. Totally wrong and definitely is not a fair play to the rest of the applicants. There is what we call job training which works to provide necessary skills for the job. This does apply to all whether they have Upper 2nd or Lower.
Most of the works we perform at our working places kwa taarifa yako haziitaji GPA kubwa kihivyo kama unavyo ainisha.
Rethink and review your demands. Otherwise you will find yourself employing lazy people and leave behind diligent people. Most of these lower seconders are more diligent at work and tend to up their game to fit in. Upper seconders as you want them wanajifanyaga wanajua and end up screwing things up.
My take. No hard feeling but just a reality as I see it in my daily experience
 
Dear JF Members et all,

We are looking for a young and dynamic Accounting graduate from any reputable University with the following attributes:

1. Good taxation (VAT, Corporate tax, PAYE, SDL, W/holding tax etc) knowledge
2. Good knowledge of Debits and Credits (it is not a joke most graduates cannot do this properly)
3. Good understanding of Tanzanian business environment
4. Degree in Accounting (major)
5. GPA of not LESS than 3.6
6. Graduated year 2012

If you have above qualifications please apply confidently to recruitment@sfgroup.co.tz

Please write Subject: Taxation in your email

Deadline is 16/01/2013. Interview is on this Friday 18/01/2013

Ukiona hujaitwa ujue hukubahatika. GPA imewekwa kuchuja applicants.

Thanks na karibuni

Sina dat GPA ila nina experince na hii kitu na si darasani, nina CPA T na ni graduate wa 2010. Hw do u take 3.6 na kuwaacha wenye below ila majembe? Au degree na GPA za PiCHu ndo mnataka?.....
 
it means a lot that is why is there.
we nawe kingereza chenyewe hujui..it means a lot that is why it is there bhana...kha..kweli unayo hiyo 3.6 kweli enh...
ebana GPA hizo watawachukua tumaini tu hahahahahaha UDSM ntoleeeeee hiyooooooooo...no offence...
 
jamani 2cdanganyane kabisa! GPA mataz! Emplyer lazma aweke vigezo ili kupunguza resources in da whole proces of recruiting! Hvyo vigezo ni pamoja na GPA ndo maana mkiwa shule punguzen starehe! Ndio maana wanaweka minimum ili kwenye msafara wa mamba na kenge wapo! Wapo compitent pple wit 1st clas! Work hard wabongo!
 
Ni huko huko kwenye Accounts na ma-B.Com ndio GPA zinauliziwa, sisi maengineer hakunaga hayo...nina mwaka wa 2 sasa nimeajiriwa baada ya kuhitimu pale UDSM na mwajiri wangu hajawahi hata kuniulizia degree certificate yangu.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom