Tunatafuta Fresh Graduate wa degree ya Accounting GPA > 3.6 Second Upper class

Tunatafuta Fresh Graduate wa degree ya Accounting GPA > 3.6 Second Upper class

Vipi wenye BBA Procurement & Logistics Managemant na Postgaraduate Diploma in Accounting & Finance wanaweza kujaribu ?.
 
Dear JF Members et all,

We are looking for a young and dynamic Accounting graduate from any reputable University with the following attributes:

1. Good taxation (VAT, Corporate tax, PAYE, SDL, W/holding tax etc) knowledge
2. Good knowledge of Debits and Credits (it is not a joke most graduates cannot do this properly)
3. Good understanding of Tanzanian business environment
4. Degree in Accounting (major)
5. GPA of not LESS than 3.6
6. Graduated year 2012

If you have above qualifications please apply confidently to recruitment@sfgroup.co.tz

Please write Subject: Taxation in your email

Deadline is 16/01/2013. Interview is on this Friday 18/01/2013

Ukiona hujaitwa ujue hukubahatika. GPA imewekwa kuchuja applicants.

Thanks na karibuni

Nyie mnatafuta wahasibu tu, mimi mtu wa IT please niambie na mimi kama kuna nafasi ya IT nirushe CV yangu fasta.Lakini usinijiudge kwa vigezo vya GPA maana GPA ni makaratasi tu nipime kwa experience na technical skills zangu.Nina uzoefu wa IT Analyst wa miaka minne nasema tena GPA ukinihitaji iweke pembeni maaana siombi kazi ya kuwa lecturer wa chuo
 
Wild fauna, i second you mkuu, but so far the academic indicator that could determine one's efficiency is G.P.A. And before employed nothing could determine that 'efficiency' knowledge or so in graduands than G.P.A.

So, yes..though not a standard measurement nothing can be used as substitute.

I second your views.

Not only that but also; How do I limit number of applicants?. Nobody has time to go through 200 CVs for a single job.
 
Last edited by a moderator:
Nyie mnatafuta wahasibu tu, mimi mtu wa IT please niambie na mimi kama kuna nafasi ya IT nirushe CV yangu fasta.Lakini usinijiudge kwa vigezo vya GPA maana GPA ni makaratasi tu nipime kwa experience na technical skills zangu.Nina uzoefu wa IT Analyst wa miaka minne nasema tena GPA ukinihitaji iweke pembeni maaana siombi kazi ya kuwa lecturer wa chuo

Sasa mkuu, umeona wazi kabisa nimesema natafuta FRESH..... Sasa experience sikua naihitaji. Soma basi tena tangazo.

Samahani. Naelewa sana kuhusu experience na GPA.

Asante, hatuna nafasi ya IT kwa sasa.
 
Vipi wenye BBA Procurement & Logistics Managemant na Postgaraduate Diploma in Accounting & Finance wanaweza kujaribu ?.

Kwa sasa hakuna nafasi. Nahitaji tu fresh university graduates wa Accounting tu. Ila kama umesoma Taxation (kama major, degree) unaweza kuomba
 
Wakuu nahahidi kutumia jukwaa hili kutangaza nafasi za kazi kwenye group letu.
Nitaongea na mkuu wa Human Resources ikitokea nafasi awe ananiambia.

Asanteni sana
 
Dear JF Members et all,

We are looking for a young and dynamic Accounting graduate from any reputable University with the following attributes:

1. Good taxation (VAT, Corporate tax, PAYE, SDL, W/holding tax etc) knowledge
2. Good knowledge of Debits and Credits (it is not a joke most graduates cannot do this properly)
3. Good understanding of Tanzanian business environment
4. Degree in Accounting (major)
5. GPA of not LESS than 3.6
6. Graduated year 2012

If you have above qualifications please apply confidently to recruitment@sfgroup.co.tz

Please write Subject: Taxation in your email

Deadline is 16/01/2013. Interview is on this Friday 18/01/2013

Ukiona hujaitwa ujue hukubahatika. GPA imewekwa kuchuja applicants.

Thanks na karibuni

Tuambie hiyo kampuni ipo wapi hasa
 
yeye amejiamini. km hakuna mwanaume aliejiamini angefanyaje? muachen ajaribu jaman. wny b.a kiswahili pia tunaomba mtutafutie
 
Mkuu umempa nafasi dada mwenye gpa ya kidau afu wanaume umewatosa!
kweli wanaume tumeumbwa mateso!
 
Mkuu umempa nafasi dada mwenye gpa ya kidau afu wanaume umewatosa!
kweli wanaume tumeumbwa mateso!

Huyo applicant alikua wa kwanza na aliandika kwenye email kua anaamini yeye anaweza ingawa GPA ipo chini!

What a courage! Amealikwa kwenye interview.

Aliomba mwingine ana GPA ya 3.6 ila alikua mzuri (advantage ya one year experience) amefanya interview leo. Nimempa sehemu nyingine challenging zaidi. Sikua nimepanga kujaza hiyo nafasi mapema ila alitufurahisha.

Ushauri, acheni mawazo mgando. Kazi zipo. Tunaposema omba bila jina la kampuni tunajaribu kondoa hisia za kujuana. Pia hatutaki marafiki waanze kupiga simu kuwaombea ndugu zao!

Kuweni positive wabongo!
 
Jamani kazi ya fresh graduate pia mnaweka masharti? Khaaa!

Wenye shida washaomba. Nyie kesheni mitandaoni mkilaumu bila kujuana hupati kazi.

Nina uhakika watakaopata watakuja kuthibitisha hapa.

Mie najitahidi kuwajibu kwakua napenda kuwaelimisha tu.
 
hahahahah watu wenye GPA za kuchechemea wanachekesha, someni vijana...ofkozi GPA ni muhimu sana, mie niliitwa kwenye interview ingawa nilikuwa sina cheti cha fomu6( nilikuwa sijakichukua skuli) kutokana na GPA yangu ya 4.2...so gpa ina matter sana!!!
 
hahahahah watu wenye GPA za kuchechemea wanachekesha, someni vijana...ofkozi GPA ni muhimu sana, mie niliitwa kwenye interview ingawa nilikuwa sina cheti cha fomu6( nilikuwa sijakichukua skuli) kutokana na GPA yangu ya 4.2...so gpa ina matter sana!!!

Hongera, kumbe BA Kiswahili GPA zenu kubwa hivyo, ningejua ningesoma hiyohiyo!
 
Acha ungese wako ww, 4ur info nimepiga science since o level til varcity....nina BSc mie ni kipanga by nature!! Ila suite ur self dude
Hongera, kumbe BA Kiswahili GPA zenu kubwa hivyo, ningejua ningesoma hiyohiyo!
 
Vipi una GPA kama ya Mzee wa Msoga nini???

Utendaji wa kazi haujulikani kabla haujaajiriwa so utasubiri sana kama una GPA ya kuku
wacha talalila wewee usitishe watu hapa mie nina G.P.A yangu ya kanyagio na nipo idara nyeti sio kama hiyo ya uchochoroni anayotangaza jamaa haijalishi bwana maisha bahati hata wa msoga ndo anakutawaloa sasa mkuu kadudu usijali hata ukiwa na 2.0 utawaburuza tu
 
Acha ungese wako ww, 4ur info nimepiga science since o level til varcity....nina BSc mie ni kipanga by nature!! Ila suite ur self dude
hiyo 4.2 imekufikisha wapi mwenzio ester bulaya ana diploma ya pale morogoro sasa hv mbunge upoooo utasaga lami sana
 
Dear JF Members et all,

We are looking for a young and dynamic Accounting graduate from any reputable University with the following attributes:

1. Good taxation (VAT, Corporate tax, PAYE, SDL, W/holding tax etc) knowledge
2. Good knowledge of Debits and Credits (it is not a joke most graduates cannot do this properly)
3. Good understanding of Tanzanian business environment
4. Degree in Accounting (major)
5. GPA of not LESS than 3.6
6. Graduated year 2012

If you have above qualifications please apply confidently to recruitment@sfgroup.co.tz

Please write Subject: Taxation in your email

Deadline is 16/01/2013. Interview is on this Friday 18/01/2013

Ukiona hujaitwa ujue hukubahatika. GPA imewekwa kuchuja applicants.

Thanks na karibuni
mkuu kampuni yenyewe ya kichochoroni unataka 3.6 teh teh teh
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom