aspen
JF-Expert Member
- Jul 13, 2011
- 501
- 166
Wewe binadamu ni bonge la intelligent...wabongo nadiriki kusema ni wapumbavu sana, hizi degree zenu za magumashi mtabaki kuwa watumwa tu, na hii imepelekea majority ya wanafunzi kuwa mwabingwa wa kucheat kwenye mitihani kisa wasije kupata gpa ndogo...who said eti GPA na utendaji vinauhusiano? on what grounds? nimefanya shortlisting ya applicants juzi kati, people zina GPA mpaka za 4 plus lakini hata uwezo wa kuandika barua ya kuomba kazi ambayo ina mwonekano wa ki-professionalism hakuna, tumekwenda kwenye zoezi zima la interview aibu tupu, mtu ana masters lakini in the first place uwezo wa kujieleza hana, communication skill poor na huyo huyo ana GPA kubwa ajabu....cha kushangaza kuna vijana wana gpa za kawaida kabisa na wengine ni fresh from college/university wanaweza kujieleza kuliko hao mnaodai mna GPA kubwa na wengine plus work experience ya miaka kibao....Pumbavu zenu sana wabongo, i wish watu wangerudi kupiga course za VETA kuliko huu upuuzi wa degree za magumashi tupu.
GPA yangu personally ni kama ya mzee wa msoga, lakini nimeweza kwenda mpaka international level, mpaka kuvuka border, na nimeweza ku deliver what employer wanted. Sasa sijui mtu anaweza kuniambia kitu gani hapa....upuuzi mtu. Jikiteni zaidi kwenye kuelewa vitu, na si kusoma madesa yenu na kukimbilia kufaulu mitihani tu.
Pole sana graduates wa 21st century na particularly Tanzania.
Acha majivuno wewe