Tunatafuta designer wa nguo za kushoot video ya wimbo

Tunatafuta designer wa nguo za kushoot video ya wimbo

Baba promi

Member
Joined
Jul 13, 2014
Posts
16
Reaction score
4
Habari wakuu...
Tunatafuta designer wa kubuni na kukodisha mavazi aliye morogoro kwa ajili ya kufanyia video ya wimbo,


Note: Hii itamsaidia designer kujitangazisha kwenye soko la ubunifu nchini, pia ataweza kujipatia kipato kwa maelewano tutakayopatana.
 
wasanii wenyewe hiphop au rnb kama hiphop siwaonganish na designer mnazingua,usela mwingi
 
vp wale madesigner wanaomvalisha diamond na makomandoo siwanatokea Morogoro? Japo jina lao siwakumbuki hebu jaribu kuwachek kwenye mitandao waweza kukusaidia ukafanikisha kazi yako.
 
Back
Top Bottom