Ulongupanjala
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 8,522
- 14,005
Wadau habari zenu?
Tuna karibisha watu wenye makampuni/taasisi wanaopenda kutangza biashara zao kupitia kalenda zao,kuwa tunapokea kalenda za mwaka 2015 kwa ajili ya kudisplay katika hoteli zetu zilizopo Arusha.
Hoteli zetu ni Penguin Resort Hotel Arusha Tanzania
na Rena Lodge & Hostel | Feel at Home
Sisi tutakusaidia kukusambazia kwa wageni wetu wote walalapo hotelini kwetu bila malipo,kinachotakiwa ni wewe kuleta kalenda zako mapema.
Mawasiliano: 0752489529
Karibuni wote mpate huduma zetu za malazi,chakula na vinywaji kwa bei nafuu kabisa.
Tuna karibisha watu wenye makampuni/taasisi wanaopenda kutangza biashara zao kupitia kalenda zao,kuwa tunapokea kalenda za mwaka 2015 kwa ajili ya kudisplay katika hoteli zetu zilizopo Arusha.
Hoteli zetu ni Penguin Resort Hotel Arusha Tanzania
na Rena Lodge & Hostel | Feel at Home
Sisi tutakusaidia kukusambazia kwa wageni wetu wote walalapo hotelini kwetu bila malipo,kinachotakiwa ni wewe kuleta kalenda zako mapema.
Mawasiliano: 0752489529
Karibuni wote mpate huduma zetu za malazi,chakula na vinywaji kwa bei nafuu kabisa.