Tunaomba kujulishwa mradi wa power tilla umeishia wapi?


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
70,281
Likes
32,556
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
70,281 32,556 280
Wanabodi mimi nikiwa mdau wa kilimo nilshuhudia jinsi serikali yetu tukufu ya ccm ilivyo simamaia kidete kwa kuzilazimisha halmashauri kununua power tilla kwa madai ya kuongeza tija kwenye kilimo,lkn leo hii mradi huo umesahaulika kabisa utadhani zile fedha zilizo nunulia hayo ma power tilla zilikuwa ni za viongozi wa serikali ya ccm
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,855
Likes
24,212
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,855 24,212 280
Wanabodi mimi nikiwa mdau wa kilimo nilshuhudia jinsi serikali yetu tukufu ya ccm ilivyo simamaia kidete kwa kuzilazimisha halmashauri kununua power tilla kwa madai ya kuongeza tija kwenye kilimo,lkn leo hii mradi huo umesahaulika kabisa utadhani zile fedha zilizo nunulia hayo ma power tilla zilikuwa ni za viongozi wa serikali ya ccm
The Africans!
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,827
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,827 4,266 280
Subiri vitendo. Maneno tumewaachia nyie wanywa viroba.
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,934
Likes
2,425
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,934 2,425 280
safari ya mbowe ulaya anatumia pesa za chama au zake binafsi?
 
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
11,252
Likes
14,062
Points
280
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
11,252 14,062 280
Nashindwa kuelewa pale mtanzania anapolinganisha shughuli za chama cha upinzan na zile Za serikal iliyopo madarakan
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,489
Likes
2,544
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,489 2,544 280
Inasemekana kuwa 1. Power tiller iligeuka usafiri wa kubebea mizigo tu (news media zilionyesha), 2. power tiller ilishindwa kuhimili baadhi ya aina ya udongo.

 
M

Mambaku

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
466
Likes
225
Points
60
M

Mambaku

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
466 225 60
Wanabodi mimi nikiwa mdau wa kilimo nilshuhudia jinsi serikali yetu tukufu ya ccm ilivyo simamaia kidete kwa kuzilazimisha halmashauri kununua power tilla kwa madai ya kuongeza tija kwenye kilimo,lkn leo hii mradi huo umesahaulika kabisa utadhani zile fedha zilizo nunulia hayo ma power tilla zilikuwa ni za viongozi wa serikali ya ccm
Ungekuwa makini na mtafiti ungefuata taarifa sahihi katika chanzo sahihi. Humu hamna manager wa huo mradi atakayekupa taarifa sahihi. Kama unataka porojo sawa.
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,623
Likes
1,595
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,623 1,595 280
Wanabodi mimi nikiwa mdau wa kilimo nilshuhudia jinsi serikali yetu tukufu ya ccm ilivyo simamaia kidete kwa kuzilazimisha halmashauri kununua power tilla kwa madai ya kuongeza tija kwenye kilimo,lkn leo hii mradi huo umesahaulika kabisa utadhani zile fedha zilizo nunulia hayo ma power tilla zilikuwa ni za viongozi wa serikali ya ccm
Mmemaliza propaganda za Dangote mmeangukia pua sasa mmerukia huku. Hahahah. Hivi mnalipwa kiasi gani cha kuwafanya muutupilie mbali uzalendo wenu. Tunajua pesa za mafisadi zinavyotumika.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
70,281
Likes
32,556
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
70,281 32,556 280
Inasemekana kuwa 1. Power tiller iligeuka usafiri wa kubebea mizigo tu (news media zilionyesha), 2. power tiller ilishindwa kuhimili baadhi ya aina ya udongo.

Kiujumla pale fedha za watanzania zimipigwa kimtindo kama zile za speed gavana
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
70,281
Likes
32,556
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
70,281 32,556 280
Ungekuwa makini na mtafiti ungefuata taarifa sahihi katika chanzo sahihi. Humu hamna manager wa huo mradi atakayekupa taarifa sahihi. Kama unataka porojo sawa.
Naona wewe ni mgeni kwenye hili jukwaa kwani kuna wataalam wa kila aina,pole sana ndugu
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
70,281
Likes
32,556
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
70,281 32,556 280
Mmemaliza propaganda za Dangote mmeangukia pua sasa mmerukia huku. Hahahah. Hivi mnalipwa kiasi gani cha kuwafanya muutupilie mbali uzalendo wenu. Tunajua pesa za mafisadi zinavyotumika.
Jibu swali wacha kurukaruka
 

Forum statistics

Threads 1,273,872
Members 490,535
Posts 30,494,155