Tunaoishi kwa mashemeji zetu (MUME WA DADA) Tukutane hapa


youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
2,725
Likes
1,655
Points
280
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
2,725 1,655 280
Binafsi mimi dada yangu aliolewa hapa mji kasoro bahari...

Sasa baada ya kumaliza chuo akaniomba niende kumsaidia kumwangalizia kibanda chake wakati yeye akienda kwenye mishe nyingine.

Sasa tabu kubwa ilikuwa ni vyumba vya kulala ni vichache sana, cha dada na shemeji, cha watoto na cha beki tatu na wageni wengine.

Sasa mimi kutokana na uzoefu wangu wa kupitia jkt nikamwambia sister isiwe tabu mimi ntakuwa nasogeza kochi najiegesha sebuleni.

Sasa ishu ni pale nimerudi nimechoka nataka kulala unakuta bado wapo wamekodoa macho kwenye TV.
Siku nyingine wanaenda kulala utashangaa beki tatu kakomaa na remote mpaka saa saba usiku.

Hii hali huwa inanikera sana, ila ndo hivo naogopa kurudi kijijini kushika jembe

Wale wenzangu na mimi naomba tusaidiane challenge tunazokutana nazo na jinsi ya kuzikwepa.

Nawasilisha.
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,590
Likes
1,104
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,590 1,104 280
Tafuta kaz mkuu ..hiyo life nimepitia nilipokuwa rikizo a level nilikuwa nakaa kama wee ivo ..sio poa ..mbaya zaid umemeliza chuo??? Harafu unang'ang'ania apoo duu...Mzee aibu siku izii hayupo
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,427
Likes
2,754
Points
280
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,427 2,754 280
Nawaambiaga vijana mkiwa machuoni MPANGE VYUMBA kukaa chuoni kunalemaza sana watu hawajui tu, ukilipa kodi tu ukanunua vyakula vya mwezi mzima umemaliza.

wengi wanatoka vyuoni wanarudi kwa baba mdogo, shemeji, mama mdogo, shangazi na wajomba hii ni aibu kabisa has kwa wanaume, wanawake wao watakua wa House girl part 2 ndio maana wanaishigi vizuri tu

Mashemeji ni hatari tena kama ni mwanaume utashangaa unanuiwa tu.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,755
Likes
19,321
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,755 19,321 280
Binafsi mimi dada yangu aliolewa hapa mji kasoro bahari...

Sasa baada ya kumaliza chuo akaniomba niende kumsaidia kumwangalizia kibanda chake wakati yeye akienda kwenye mishe nyingine.

Sasa tabu kubwa ilikuwa ni vyumba vya kulala ni vichache sana, cha dada na shemeji, cha watoto na cha beki tatu na wageni wengine.

Sasa mimi kutokana na uzoefu wangu wa kupitia jkt nikamwambia sister isiwe tabu mimi ntakuwa nasogeza kochi najiegesha sebuleni.

Sasa ishu ni pale nimerudi nimechoka nataka kulala unakuta bado wapo wamekodoa macho kwenye TV.
Siku nyingine wanaenda kulala utashangaa beki tatu kakomaa na remote mpaka saa saba usiku.

Hii hali huwa inanikera sana, ila ndo hivo naogopa kurudi kijijini kushika jembe

Wale wenzangu na mimi naomba tusaidiane challenge tunazokutana nazo na jinsi ya kuzikwepa.

Nawasilisha.
Kwahiyo huko chuoni ulikwenda kusomea ujinga?
 
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
1,120
Likes
296
Points
180
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
1,120 296 180
Binafsi mimi dada yangu aliolewa hapa mji kasoro bahari...

Sasa baada ya kumaliza chuo akaniomba niende kumsaidia kumwangalizia kibanda chake wakati yeye akienda kwenye mishe nyingine.

Sasa tabu kubwa ilikuwa ni vyumba vya kulala ni vichache sana, cha dada na shemeji, cha watoto na cha beki tatu na wageni wengine.

Sasa mimi kutokana na uzoefu wangu wa kupitia jkt nikamwambia sister isiwe tabu mimi ntakuwa nasogeza kochi najiegesha sebuleni.

Sasa ishu ni pale nimerudi nimechoka nataka kulala unakuta bado wapo wamekodoa macho kwenye TV.
Siku nyingine wanaenda kulala utashangaa beki tatu kakomaa na remote mpaka saa saba usiku.

Hii hali huwa inanikera sana, ila ndo hivo naogopa kurudi kijijini kushika jembe

Wale wenzangu na mimi naomba tusaidiane challenge tunazokutana nazo na jinsi ya kuzikwepa.

Nawasilisha.
Niko kwangu. Naandika kujibu namna ulivyoidhalilisha JKT ambayo nami ni mdau. Unatoka JKT halafu unashindwa kukaa mpaka saa 7 na JKT ya wapi ilikundisha uogope jembe? Hufai kuwa mlinzi wala huwezi kujitegemea kwa kutumia nguvu yako kwa kufanya kazi. Kwangu umejidhalilisha na unaidhalilisha JKT.
 
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
2,725
Likes
1,655
Points
280
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
2,725 1,655 280
Nawaambiaga vijana mkiwa machuoni MPANGE VYUMBA kukaa chuoni kunalemaza sana watu hawajui tu, ukilipa kodi tu ukanunua vyakula vya mwezi mzima umemaliza.

wengi wanatoka vyuoni wanarudi kwa baba mdogo, shemeji, mama mdogo, shangazi na wajomba hii ni aibu kabisa has kwa wanaume, wanawake wao watakua wa House girl part 2 ndio maana wanaishigi vizuri tu

Mashemeji ni hatari tena kama ni mwanaume utashangaa unanuiwa tu.
Tulichelewa kujipanga mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,217,809