MakinikiA
JF-Expert Member
- Jun 7, 2017
- 5,783
- 8,091
Mwalimu Julius Kambarage Nyerere ndiye mhasisi wa Taifa hili.
Tarehe 14 october siku ya kumbukumbu yake kifo.
Viongozi wanaishi maisha yake au tuwakumbushe maisha ya Kambarage.
Moja hakuwa mroho na mlafi wa mali.
Angeweza kujimilikisha majengo ya kariakoo .
Tofauti na sasa majengo ya kariakoo ya Umma watu walafi na waroho wamejimilikisha ,majengo yote yamebolewa yameuzwa.
Tarehe 14 october siku ya kumbukumbu yake kifo.
Viongozi wanaishi maisha yake au tuwakumbushe maisha ya Kambarage.
Moja hakuwa mroho na mlafi wa mali.
Angeweza kujimilikisha majengo ya kariakoo .
Tofauti na sasa majengo ya kariakoo ya Umma watu walafi na waroho wamejimilikisha ,majengo yote yamebolewa yameuzwa.