Tunajifunza nini kwa yaliyomtokea Mugabe?

Tunajifunza nini kwa yaliyomtokea Mugabe?

Hiyo Hotuba aliindaa mwenyewe, ndio maana ile KARATASI waliyomuibia kwa UFUNDI MKUBWA aliishtukia. Nimemsikia akisema, THIS IS NOT the WHOLE SPEECH. It is a wrong SPEECH. Yawezekana alikusudia kujiuzuru, na Majenerali wake HAWATAKI...
 
Hiyo Hotuba aliindaa mwenyewe, ndio maana ile KARATASI waliyomuibia kwa UFUNDI MKUBWA aliishtukia. Nimemsikia akisema, THIS IS NOT the WHOLE SPEECH. It is a wrong SPEECH. Yawezekana alikusudia kujiuzuru, na Majenerali wake HAWATAKI...
Kama ni hivyo hao majenerali watakuwa hawamtakii mema huyo mzee........

Kwa kuwa kinachofuatia sasa ni huyo mzee wa kuwa impeached!
 
Wewe ndo huzijui kabisa. Wasiomtaka Mugabe ni wananchi wa Zimbabwe. Wanaoishi maisha ya dhiki wakati Mugabe na dogodogo wanaishi kifahari kwa kufuru. Zimbabwe haikuwa na shida ya chakula, kapokea uchumi imara toka kwa wakoloni; Yaliyopo yote kayaleta Mugabe. Sasa dogodogo mnyanyasaji eti apewe nchi baada yake ? Mlitaka washangilie kama huku? Mzungu anaigiaje hapo?
It is very true.

Kuna "similarities" baina ya Mugabe na huyu wa kwetu......

Wakati Mugabe naye alisimamia wananchi "wanyonge" na ndiyo hao aliowagawia mashamba aliyawapora wazungu.....

Huyu wakwetu naye tunamsikia kila siku kuwa yeye ni Rais wa wanyonge......

Hao hao wanyonge wanaomshangilia Bwana Mkubwa Leo, ndiyo hao hao watakaomgeuka, watakapoona kumbe wamepigwa "fix" kwa kuitwa wananchi wanyonge

Kwa kuwa vyuma vimeendelea "kukaza" na uchumi bado ni heri ya Jana......
 
mmh, unazipata wapi hizi taarifa??
Kutoka kwa Watanzania waishio Zimbabwe wengine wana madaraka serikalini ila ni Watanzania wa kuzaliwa na humo kwenye kikao wapo...na almost hiyo njia kila mwezi napita na nishawahi ishi harare miaka hiyo ya kutafuta maisha kabla sijadondokea kwa Mandela...
 
Ni vigumu sana kuwaongoza Slaves ambao waliisha zoea mijeledi na mateso toka kwa Slave masters. Waliounda Hilo zengwe lote huko Zimbabwe Ni wazungu waliotimuliwa kutoka kwenye mashamba makubwa wanayoyamiliki na kupewa wazawa. Sikushangaa issue ya Zimbabwe ilichukua almost dakika Kumi katika vyombo vya habari vya magharibi sababu wait ndo wahusika hasa wa hayo mapinduzi. Waafrika kwa ujinga wetu tutaendelea kuteseka kila kukicha kwa vikundi vinavyojiita kuwa Ni vya waleta mabadiliko . It's very sad . Mchango wa Mugabe wataukumbuka . A slave will always be slave
You've written like a true slave!
 
Still waiting, what's the destination of Political career of Robert Mugabe......
 
Habari za hivi punde zinasema Rais Robert Mugabe amejiuzulu!

Yote hayo yasingemkuta kama siyo kuponzwa na mkewe "dogodogo" Grace!

Nyiye wanawake Mungu anawaona!
 
Nimekuuliza umesikiliza hotu ya Rais wa Zimbabwe jana?
Tanzania ni nchi ya kidemokrasia. Miaka miwili tu tumefanya uchaguzi. Na Rais wetu mpendwa anayependwa na watanzania 98% isipokuwa nyie tu wezi.

Kwenye uchaguzi mliangukia pua. Sasa mnaweweseka tu. Mlipewa matumaini makubwa mno. By the way. CCM is older than ZANU PF. Halafu uelewe CCM ni mlezi wa vyama vya ukombozi SADC.
Issue ya Zimbabwe itakuwa solved soon.

Wewe endelea kuwa na matumaini mfu. Watanzania wanawapuuza na utapeli wenu.
Asilimia 98?Are you okay upstairs? Kwa hiyo Kijijini kwenu wakimshangilia ndiyo unadhani ni wote? Hallucinations! Such a very, very hopeless and moron fella!
 
Asilimia 98?Are you okay upstairs? Kwa hiyo Kijijini kwenu wakimshangilia ndiyo unadhani ni wote? Hallucinations! Such a very, very hopeless and moron fella!
Ndivyo walivyozoea kuiba kura hao Mkuu!

Kwa hiyo usishangae akakuwekea hiyo figure ya 98% kuwa ndiyo tegemeo lao la ushindi wa Magu

Lakini pia wasisahau kuwa hata Mugabe alikuwa akishangiliwa ssna na hao watu wanaosemekana kuwa wanampenda, lakini ndiyo hao hao wamemgeuka Leo!

Kwa hiyo hata huyu wa kwetu "asidanganywe" na hao watu anawaita wanyonge anaowatetea, ndiyo hao hao wtakuja mgeukia huyu jamaa!
 
Back
Top Bottom