Tunajidanganya wenyewe

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,569
2,000
Jana nikiwa ndani ya gari la Sinza kupitia tandale uzuri nikasikia mama mmoja anasema nishushe Califonia, nikashangaa kweli kweli, au sijui watu wa pale hawajui Califonia inavyofanania hadi waite mahali pale jina hilo, hizi ni sifa za kijinga, kwa nini wasiite tu majina yetu, kwa tumbo n.k. Kuna wengine eti FC Barcelona ya manzese, hawa kweli wanaifahamu Barcelona inafanania vipi?
 

Lugano5

JF-Expert Member
Jul 15, 2010
4,358
1,250
Jana nikiwa ndani ya gari la Sinza kupitia tandale uzuri nikasikia mama mmoja anasema nishushe Califonia, nikashangaa kweli kweli, au sijui watu wa pale hawajui Califonia inavyofanania hadi waite mahali pale jina hilo, hizi ni sifa za kijinga, kwa nini wasiite tu majina yetu, kwa tumbo n.k. Kuna wengine eti FC Barcelona ya manzese, hawa kweli wanaifahamu Barcelona inafanania vipi?
[h=3]BREAKING NEWS:"WANAFUNZI CHUO KIKUU CHA SOKOINE-MOROGORO WAGOMA TENA"[/h]
 

SNAP J

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
5,275
2,000
Labda hayo majina yanatokana na duka/jengo la biashara maarufu iloyopo eneo husika, mfano saloon,mini supermarket, petrol station n.k
Mfano; sinza madukani.
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,185
2,000
Haruna Moshi=Boban,John Boko=Adebayo,Jamuhuri Kihwelo=Julio,Kelvin Yondani=Vidic teh teh teh...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom