View attachment 201301View attachment 201302View attachment 201303
Wa salaam!!
Kakoma Electrical works
Tunafunga AC,tunafanya kazi ya mteja wetu vizuri na kwa uaminifu,Tumeshafunga AC nyingi sana kwenye ofisi za serikali na nyumba za watu binafsi.Kwa huduma yetu piga simu namba 0788252999 au 0718218903.
Tulikuwa tunahudumia mikoa ya Dar es salaam,Pwani na Morogoro.Lakini kwa sasa tunapokea tender kutoka mkoa wowote hapa Tanzania.
Ahsanteni.
Bei ya AC dukani:
Zinauzwa kulingana na uwezo wake(power)
-Yenye horse power 2(2hp) ni Tsh 1,000,000/=
-Yenye horse power 1(2hp) ni Tsh 900,000/=
-Yenye horse power 0.5(0.5hp) ni Tsh 700,000/=
Bei yetu ya kufunga ni Tsh 150,000 lakini a makubaliano yapo.
Wa salaam!!
Kakoma Electrical works
Tunafunga AC,tunafanya kazi ya mteja wetu vizuri na kwa uaminifu,Tumeshafunga AC nyingi sana kwenye ofisi za serikali na nyumba za watu binafsi.Kwa huduma yetu piga simu namba 0788252999 au 0718218903.
Tulikuwa tunahudumia mikoa ya Dar es salaam,Pwani na Morogoro.Lakini kwa sasa tunapokea tender kutoka mkoa wowote hapa Tanzania.
Ahsanteni.
Bei ya AC dukani:
Zinauzwa kulingana na uwezo wake(power)
-Yenye horse power 2(2hp) ni Tsh 1,000,000/=
-Yenye horse power 1(2hp) ni Tsh 900,000/=
-Yenye horse power 0.5(0.5hp) ni Tsh 700,000/=
Bei yetu ya kufunga ni Tsh 150,000 lakini a makubaliano yapo.