Tunafanya kila kitu kasoro mapenzi, au hana hisia?

Tunafanya kila kitu kasoro mapenzi, au hana hisia?

Kama sumu zako ni za hatari na bado umekosa vitu vitamu basi Hujui anakuepusha na nini?kausha usigekusema kakuua kumbe umetaka mwenyewe..
 
Duuh we piga shule tu mkuu mana inaonesha hata akikuvulia nguo utakuja kutuuliza kitobo kipo wapi
 
We huyo demu anakupenda ila anainjoy kukutesa na uchu wako, wanawake wana akili mno za kuteka hisia zetu. Hapo anatamani akupe ila unamkata handasi na uchu wako maana umeonesha unaitaka sanaaa! Umempa power na atakutesea hapo tu.

Cha msingi mpotezee na mkwepe kwa week 1 hivi, kata mawasiliano nae kuwa busy na mambo yako, lazma atakumiss sana kama kakuzoea upo karibu yake.Atahisi kabisa umemaindi alivyokufanyia upumbavu wa kukunyima siku zote hizo.

Lastly hatakuwa na ujanja zaidi ya kuleta shobo kujifanya anataka kujua kwanini umemkatia moto ghafla na ameumia sana na hio ndio chance ya kuhakikisha unamla.

Mwambie akufate muongee ukiwa tayari upo eneo la tukio i.e geto et al. Msikilize kidogo atakapoanza kutia huruma tu we act kama umemaindi "Tuongee nini sasa akat unajua mi nko mistari, istoshe sijafagilia ule mchongo wako kabisa recho,mda mwengine tuwe watu wazima bhana" huku unaanza kumsaula hapo hapo unaruka nae!!!
 
Mkuu hy yupo katika hatua za mwisho kukamilisha uchunguzi wake ili uanze kunyakia lulu yako
 
Wewe hebu ficha ujinga wango wingu zito likupige uwe mjinga zaid ya hapo, wewe kitulize bado mtoto 🙁

Na mdomo huo usiopiga mswaki unapoongea humu hali ya jukwaa inabadilika kunakuwa kama kuna choo cha shimo kwenye jukwaa jitahidi usiwe unaufungua huo mdomo mara kwa mara watu watanyanyuka kwenye jamvi na kukimbia halafu unapoongea unatoa sana udenda utafikiri mbwa mwenye kichaa
 
There's is more in a relationship than sex and appearance...
Shida yenu mkiwa na demu mawazo yenu ni migegedo! Mjue,ongea nae enjoy her company hvyo tu hutomuacha ila wew unawaza nanliu haya akishakupa 4th hen what uje utuambie au utangaze kwa washkaji... Be a man cyo kila relationship lazma msex utakuja ambulia maradh uez jua why anazuia mayb ana health problems!
 
We huyo demu anakupenda ila anainjoy kukutesa na uchu wako, wanawake wana akili mno za kuteka hisia zetu. Hapo anatamani akupe ila unamkata handasi na uchu wako maana umeonesha unaitaka sanaaa! Umempa power na atakutesea hapo tu.

Cha msingi mpotezee na mkwepe kwa week 1 hivi, kata mawasiliano nae kuwa busy na mambo yako, lazma atakumiss sana kama kakuzoea upo karibu yake.Atahisi kabisa umemaindi alivyokufanyia upumbavu wa kukunyima siku zote hizo.

Lastly hatakuwa na ujanja zaidi ya kuleta shobo kujifanya anataka kujua kwanini umemkatia moto ghafla na ameumia sana na hio ndio chance ya kuhakikisha unamla.

Mwambie akufate muongee ukiwa tayari upo eneo la tukio i.e geto et al. Msikilize kidogo atakapoanza kutia huruma tu we act kama umemaindi "Tuongee nini sasa akat unajua mi nko mistari, istoshe sijafagilia ule mchongo wako kabisa recho,mda mwengine tuwe watu wazima bhana" huku unaanza kumsaula hapo hapo unaruka nae!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] aseee mkuu we mafia
 
Back
Top Bottom