Tunafanya kila kitu kasoro mapenzi, au hana hisia?

Tunafanya kila kitu kasoro mapenzi, au hana hisia?

Daaah!!bro umepata mwanamke mwenye nia na ww ya maisha,kiukweli kakuweka we pazur na anamaana yake liyo bora zaid. Ya nn kuanza kukimbilia sex? Anafahamu kabsa maisha ya chuo jinc yalivyo kwa mwanaume kubadilisha wanawake km big jii.
 
Umeshindwa hata kumchanganyia umzimishe upige mzigo?
 
Huyo ni sawa na Agness wangu...namkumbuka mpk leo, nilikaa nae miaka 3 bila sex, mwanzon haikuwa rahis ila kwa jinsi tulivyokuwa tukiendelea na mahusiano nilikuja kugundua ananipa faraja zaid ya hata sex..kila siku nilikuwa namwona mpya hakika alikuwa mrembo na aliejua kunipagawisha wakat alilokuwa ananiona nimezidiwa tulikuwa tonafanya romance wakat mwingine tunaenda gym pamoja...huwez amin siku ambayo alinipa penzi nilimkuta bd bikra kitu kilichonishangaza sana..hakuna siku alilia kama hiyo sio kwa 7bu ya maumivu la hasha alisema mimi ndio mwanaume nilioweza kuvunja agano lake na Mungu..na akasema nikimsaliti nitakuwa nimemuumiza zaid, tulilia kama watoto siku hy..haikupita wiki mbili akapata safari ya kwenda Arusha kikazi alipokuwa akirud akapata ajali maeneo ya segera ilikuwa tarehe 12/o4/2014, siwez kuisahau maishani mwangu nilipata taarifa kupitia dada yake Pendo kuwa Agness amefarik..haikuchukua muda baada ya kukata simu nikiwa parking nikitokea ofisin tena mvua ilikuwa inanyesha nilipoteza fahamu. Agness nitamkumbuka daima nimwanamkee pekee alie nionesha ulimwengu wa mapenz ulivyo sijawah mpenda mwanamke km nilivyompenda Aggy...kaka ushaur wa bure huyo ni mwanamke usimwache tafadhali.
Duh inasikitisha sana by the way pole Kwa kumpoteza umpendae naamini hata huko alipo yupo sehemu salama,RIP Agnes
 
Back
Top Bottom