Tunafanya Fumigation


M

Mijicho

Senior Member
Joined
Jan 20, 2009
Messages
129
Likes
24
Points
35
M

Mijicho

Senior Member
Joined Jan 20, 2009
129 24 35
habari wote,

From:professional Pest Control Tanzania Limited

Napenda kuwafahamisha kwamba ,kampuni yetu inafanya shughuli za kupulizia wadudu/fumigation kwa wadudu wa kila aina ,majumbani na maofisini.

Utaratibu wa kupata huduma zetu,
-Wasiliana na sisi tuweze kujua tatizo na sehemu(0756894834,0767210378,0719256666)
-Tunafika hiyo sehemu na kukagua ukubwa wa tatizo na makisio ya bei
-Tunakubaliana siku ya kufanya kazi
-Malipo

Tukaribisihe tuondoe tatizo lako la wadudu wa kila aina
 
K

Karug

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
334
Likes
12
Points
35
K

Karug

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
334 12 35
Mkifanya fumigation guarantee ni muda gani kabla wadudu kama panya na mende hawajajivinjari tena?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,233
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,233 280
dawa zenu zinahusu mbu?
kwa muda gani ?
makisio yenu ya bei kwa nyumba ya kawaida?
 
M

Mijicho

Senior Member
Joined
Jan 20, 2009
Messages
129
Likes
24
Points
35
M

Mijicho

Senior Member
Joined Jan 20, 2009
129 24 35
Wewe unajua maana ya alama hii '?' kama unajua cheki tena maswali ya the boss
Sawa mkuu,majibu ni hayo
1.ndio
2.miezi mitatu
3.nyumba ndogo 2-3,inaweza kwenda mpaka 5 depending na ukubwa wa nje pia,aina,ghorofa etc
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,233
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,233 280
Sawa mkuu,majibu ni hayo
1.ndio
2.miezi mitatu
3.nyumba ndogo 2-3,inaweza kwenda mpaka 5 depending na ukubwa wa nje pia,aina,ghorofa etc

inakwenda tano nini?
elfu tano?
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
704
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 704 280
Ttz mnachanganya na Maji mengi ili mmtpze mteja bei ndogo chukulia nuvan nusu lita inauzwq 40000 mteja anaambiwa atapuliziwa nyumba kwa sh 40000 Mimi mtanikuta na Dawa zote sijui nuvan icon doom rungu nknk halafu tupatane bei ya kupulizia tu Na mashine yenu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,233
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,233 280
Ttz mnachanganya na Maji mengi ili mmtpze mteja bei ndogo chukulia nuvan nusu lita inauzwq 40000 mteja anaambiwa atapuliziwa nyumba kwa sh 40000 Mimi mtanikuta na Dawa zote sijui nuvan icon doom rungu nknk halafu tupatane bei ya kupulizia tu Na mashine yenu

ICON inauzwa wapi?
umenunua kiasi gani?
 
M

Mijicho

Senior Member
Joined
Jan 20, 2009
Messages
129
Likes
24
Points
35
M

Mijicho

Senior Member
Joined Jan 20, 2009
129 24 35
inakwenda tano nini?
elfu tano?
kama huna hela bora kukaa kimya tu,sio kila kitu we huelewi,details zingine sio lazima umtafunie mtu kila kitu.
Wewe ni mgumu kuelewa ,na mwepesi kusahau.
Kama ni biashara wacha inishinde tu
 
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
759
Likes
48
Points
45
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
759 48 45
kama huna hela bora kukaa kimya tu,sio kila kitu we huelewi,details zingine sio lazima umtafunie mtu kila kitu.
Wewe ni mgumu kuelewa ,na mwepesi kusahau.
Kama ni biashara wacha inishinde tu
Wewe kweli bure kabisa! Sasa ulileta tangazo lako hapa ili iweje kama huwezi kujibu maswali ya prospective customers.
 
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
744
Likes
82
Points
45
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
744 82 45
dawa zenu zinahusu mbu?
kwa muda gani ?
makisio yenu ya bei kwa nyumba ya kawaida?
Nafanya fumigation inayoangamiza mazalia na uwepo wa mbu, mende, chawa, papasi, kunguni, na viroboto majumbani na mashambani pia kwenye mifugo.

Pia fumigation maofisini, warehouse na stores.
Bei ni nafuu sana sh. 1000 ( moja) kwa square metre.
Muda unaotolewa (guarantee) ni miez 4.
 
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
759
Likes
48
Points
45
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
759 48 45
Nafanya fumigation inayoangamiza mazalia na uwepo wa mbu, mende, chawa, papasi, kunguni, na viroboto majumbani na mashambani pia kwenye mifugo.

Pia fumigation maofisini, warehouse na stores.
Bei ni nafuu sana sh. 1000 ( moja) kwa square metre.
Muda unaotolewa (guarantee) ni miez 4.
Mkuu weka wawasiliano yako tafadhali? Baada ya kufanya fumigation kwenye nyumba ya aliyohama mtu inatakiwa kuachwa siku ngapi kabla ya kuhamia mpangaji mpya?
 
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
744
Likes
82
Points
45
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
744 82 45
Mkuu weka wawasiliano yako tafadhali? Baada ya kufanya fumigation kwenye nyumba ya aliyohama mtu inatakiwa kuachwa siku ngapi kabla ya kuhamia mpangaji mpya?
Mkuu yaweza kuwa tayari kuishi baada ya siku 2. 0712000610.
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304