Tunaendelea kumuonea aibu, kumlinda na kumsitiri

Tunaendelea kumuonea aibu, kumlinda na kumsitiri

Nkurunzinza Mbowe ni mwenyekiti wako wa kudumu umeshindwa kumtoa unaanzia kurukia kwa mambo ya kufikirika ya JPM. Pambana na Nkurunzinza Mbowe kwanza ndio uanze kufikiria ya kufikirika yako.
Chadema ni duka la mchaga mbowe
 
CCM inaburuzwa kuliko hata buzi linavyoburuzwa na nyumba ndogo ! mtu mmoja anajiamulia kila jambo as if wengine ni mifugo yake ! unajua pamoja na Utukufu aliokuwa nao Bwana Yesu bado alikuwa anapokea busara za wanafunzi wake .
Na mbowe anawafanya nini chadema,ukiyajua ya mbowe hutakaa upoteze muda huko ufipa
 
Back
Top Bottom