Tunaelekea wapi!? Wapinzani leo wamegeuka wanamtetea Manji!!

Tunaelekea wapi!? Wapinzani leo wamegeuka wanamtetea Manji!!

Kwani Manji kipindi chote alichokuwa anafanya hayo madudu alikuwa analindwa na serikali iliyokuwa inaongozwa na chama gani wewe ?
wakati huo lowasa na sumaye walikuwa na nyazifa kubwa lakini wakina manji walisavaivu big up magufuli
 
Ata makonda akitumbuliwa wanakuja kumtetea, walimtetea Nape, ambaye Karibia miaka saba walikua hawataki kumsikia na kumuita Vuvuzela
 
Manji ana madhambi yake, ni sawa, lkn kilichomweka ndani mpaka sasa ni KISASI!!
 
Nazan aina ya kesi inachangia cz Manji kama Manji ana madudu mengi yanayofahamika aliyofanya katika awamu iliyopita ambayo yangeweza kutumika..japo bado siamn kama itakua sababu ya kutokumuunga mkono kama wanaiunga mkono BARICK usishangae wao kumuunga mkono Manji kikubwa ni kua wengi ni majeruhi waliokua wamezoea kuzuga kupga kelele alafu mlango wa nyuma wanapiga deal na kuvuta ela ktk maeneo mengi. .ikiwemo kwenye kamati za bunge ..mashirika ..safari..tender n.k so wengi deal zmezibwa..wengne walikua wanatishia adi mashirika ya Umma kuwa watazuia bajeti za wizara zao wakipewa mgao wanatulia. .wakija kwa wananchi wanajifanya kutukana na kushambulia serikali kwa wanaowajua walikua wanawashangaa tu..

Sent using Jamii Forums mobile app
deal zimezibwa wapi wakati DJ anajilipa posho shilingi laki nne kwa siku...???
 
Hutaki wamtetee ? Unaumia nini kwa utetezi huo ? unaona vizuri anavyobururwa na bwana wenu ? Kunahaki katika hili,au kwakua wamehisi tu ni rafiki wa mpinzani ?karibu mnafika mwisho mtasema yote,hata tusiyotaka kuyasikia wala kuyajua.huyu mtu kaua? Mbona ccm mnaua kila uchao hatuoni mkifanyiwa anayofanyiwa Manji,Habinda na yule mzee muhaya ? Siku yaja na haiko mbali.Amen,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
deal zimezibwa wapi wakati DJ anajilipa posho shilingi laki nne kwa siku...???
Unajua hao kina Lisu Bungen kwa sku wanapokea ngapi. ..hyo laki 4 ni mjumuisho wa per diem na Night ambazo zpo ksheria toka awamu iliyopta ajaiba ni haki yake labda sheria zibadlishwe na sion shda watu wanaoenda kuokoa bilion 40 zilizokua ziibiwe kwa tathmni hewa za fidia wakitumia 200m wanachookoa ni kikubwa kuliko allowance zao..kina Lisu wanavuta karbu 1m per day na bado ndio wasaliti wakubwa wa nchi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika uwanja wa vita, hakuna adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu

Sent using Jamii Forums mobile app
Tusiifanye siasa kuwa vita. Tutamalizana.

Kwenye uwanja wa vita msaliti huuawa kwa kupigwa risasi. Jeshi halimvumilii askari anaewasaidia adui.

Tumsamehe bure Lissu tukijua kua hii ni siasa tu. Lakini basi, ifikapo 2020 watu wayakumbuke haya. CDM itakuwa na wakati mgumu sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom