Tunaelekea wapi!? Wapinzani leo wamegeuka wanamtetea Manji!!

Tunaelekea wapi!? Wapinzani leo wamegeuka wanamtetea Manji!!

Manji anashitakiwa kwa ufisadi upi zaidi ya hii kesi ya nguo za jeshi na mihuri ya jeshi ambayo yeye alikua ndiyo supplier wa serikali???

Sent using Jamii Forums mobile app
Unamda gani na umeanza lini kuifuatilia siasa ya tz?
Inaonekana ni mdogo sana kiumri au sio mtanzania kabisa kwa maana ungekua mtanzania wala usingeweza kutoa hoja hiyo kabisa.
 
kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.
Katika uwanja wa vita, hakuna adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tanzania haina Upinzani kuna wasaka tonge na wanafiki tu.
Kwanza hawajui wanasimamia lipi kwa sasa wala walisimamia lipi hapo awali!

Wakipingacho leo kesho wanakitetea
yaani hawaeleweki hata kukuosa hoja sio kwa hali hii
nahisi wana laana sio bure
Kuna mtu pia haeleweki anasimamia kipi maana alisema ktk serkali yake hatateua wapinzani, baadae kasahau tunaona ACT na TLP wamo huyu naye muulizeni anasimamia kipi??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MIMI NILIDHANI KUWA UMEWEKA ORODHA YA WAPINZANI WANAOMTETEA MANJI, KUMBE NI HISIA ZAKO TU KUTOKANA NA MICHANGO YA WATU WENYE FAKE ID HUMU JF
 
Manji ni mtanzania ,kama wote tulivyo na ni haki yetu kulindwa kwa sheria zetu ambazo zinathamini human rights,ni mahakama pekee ndio yenye kuhukumu sio vyombo vingine vya usalama,kitendo cha kumweka mtuhumiwa muda mrefu huo rumande ni kumkosesha haki yake kikatiba,vyombo vyetu vya usalama ufanyaji wake ungekuwa katika nchi nyingine wangekuwa na kesi nyingi za madai,because mimi na wewe tunaelewa kuwa arresting ni hatua ya mwisho baada ya kuthibitisha kuwa mtuhumiwa na kesi ya kujibu,hapa hakuna siasa kama wewe ulivyoiweka hii mada hapa ni sheria,wajibu na human rights,watanzania tulio wengi tuna penda mihemiko,we need our no 1 always he must apply his mind kabla ya kufanya uamuzi,ni aibu unamteua mtu leo baada ya siku chache unamwachisha hii ni bad kwa taasisi hii nyeti,ambayo ndio unayoendesha nchi,BUNGE letu lipo lipo tu.
 
Katika uwanja wa vita, hakuna adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu

Sent using Jamii Forums mobile app

Kama katika uwanja Wa vita hakuna adui Wa kudumu basis hiyo sio vita ni maigizo. Misemo mengine hata kama mliisikia mahali basi mngejaribu kuisikiliza vizuri au kama ndivyo ilivyosemwa basi kabla ya kukopy na kupaste ungefikiri kidogo ukafanya ka editing
 
Sijui ni sauti ya wanyonge au watetezi wa mafisadi ..yaani ni ngumu sana kuwaelewa wapinzani
Mkapa,kikwete ni Mafisadi kutokuwagusa hawa na mnachokifanya ni UMALAYA TU WA KISIASA: kama vita ya ufisadi ni ya kweli na haki peleka mahakamani kila fisadi sio huu umalaya unaotuletea.
 
kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.
Mda mwngine lazma tuwe,tunafikiria kesi ya Manji ni ya kutumia madawa ya kulevya na hii ya magwanda ya jeshi pamoja na mihuri,sasa huo ufisadi wake upo wapi?

Mbona hatuoni akifunguliwa mashtaka kama akina Rugemalila?
Pia kuna wezi ambao wametuibia miaka mingi (Barrick/Accasia) tumekubali kukaa nao meza moja tuzungumze lkn hyo fursa mbona hatuitoi kwa wezi wengne ambao wmetoa fursa za ajira kwa watanzania wenzetu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mtu pia haeleweki anasimamia kipi maana alisema ktk serkali yake hatateua wapinzani, baadae kasahau tunaona ACT na TLP wamo huyu naye muulizeni anasimamia kipi??

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwenye akili zake hilo halita msumbua
maana sio Chamuhimu katika maisha yake
fanya kazi angalia yamuhimu
 
Tanzania hakuna fisadi kwa mujibu wa mahakama ya mafisadi ilio anzishwa na serikali ya awamu ya tano na kukosa watuhumiwa .Hivyo zikianzishwa thridi kama hizi huwa nashindwa kuzielewa kama zinaihusu Tanzania au Kenya.

mafisadi hayana rangi
 
kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.

Issue siyo MANJI,issue hapo ni njia inayotumika kumuadhibu Manji.Manji alifanya kazi chini ya utawala wa CCM na alikuwa backed up na system ya Serikali ya CCM,sasa kama wakuu wa nchi walimbackup halafu unamtafuta Manji hivi ni sahihi kweli??

Na kama Manji amehujumu uchumi basi kesi yake ianze kusikilizwa,tusije tukafika mwisho tukamlipa Manji pesa zaidi ya tulivyodhani tumepata.

Huyu Manji alipewa tender ya kutengeneza nguo za jeshi leo ukimkamata ati kakutwa na nguo za jeshi ni ukichaa kabisa,sasa aliyepewa tender kwanini msikute mabaki ya majora ya nguo za jeshi??

Hivi hizo hisa kwenye TIGO nazo aliziiba toka serikalini au alinunua hisa za tigo zikiwa nje ya Tanzania??Ni uendawazimu kumfilisi mtu ukifikiria unamkomoa Manji kumbe unakomoa watanzania na Taifa kwa ujumla.

Leo unadhani ni Manji kesho zamu yako.Hakuna anayetetea ubadhirifu lakini wote wameshtakiwa??UDA Simon Kisena si ndiyo amehongwa shares kabisa kwa sababu ni home boy?Na anajua namna UDA ilivyouzwa kinyemela je huyo ameguswa??

Na Lugumi je ameishaguswa??Au kwa sababu naye ni Home boy??Chenge je?Tusiangalia watu kwa rangi zao,kama ni kuwashtaki waliohujumu uchumi washtakiwe wote,na kesi zao zifanyike kwa uhuru na haki kusiwe na order kutoka juu.

Tusilipizane visasi vya ujanani tuache ujinga,tuteee haki,hata huyo Manji akiwa masikini leo wewe huwezi kuwa tajiri kwa sababu tu Manji amekuwa masikini.Ni upumbavu wa kiwango cha PhD
 
Mleta hoja hakuna anaemtetea mtu fisadi humu, mtu awajibike kwa makosa yake bila upendeleo wowote. mwenzetu hebu tuambie manji ufisadi wake unaoojua wewe ni upi? hebu weka humu.
 
Back
Top Bottom