Tunaelekea wapi!? Wapinzani leo wamegeuka wanamtetea Manji!!

Tunaelekea wapi!? Wapinzani leo wamegeuka wanamtetea Manji!!

kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.

Tatizo ni kuona haki inatendeka sio visasi mimi sio mpinzani lakini suala la Manji lina kitu nyuma ya pazia kila wakimpeleka mahakani ushaidi aujakamilika je walimshika wa nini kama hawana ushaidi ulikamilika yasijekua ya masamaki
 
kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.
Wenyewe wanasema ni sababu ya kuzuiwa mikutano ya kisiasa.
 
Unashangaa wapinzani kumtetea manji..mbona hushangai ccm kulisifia lile jiziiii la chato linalotafuna kodi zetu na watoto wa dada zake
 
kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.
Weka hiyo picha ya magufuli mkuu .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tanzania haina Upinzani kuna wasaka tonge na wanafiki tu.
Kwanza hawajui wanasimamia lipi kwa sasa wala walisimamia lipi hapo awali!

Wakipingacho leo kesho wanakitetea
yaani hawaeleweki hata kukuosa hoja sio kwa hali hii
nahisi wana laana sio bure
Nakubaliana na wewe kabisa lakini swali ninalojiuliza kwanini serikali za awamu zilizopita(ccm) zilimlinda huyu fisadi ?? naomba majibu hapa

Nakwenda_Zimbabwe
 
Wakati tunatoa maoni kwenye white paper mwaka 1991 na92 kuuliza watanzania km wanataka mfumo wa vyama vingi.watanzania %80 walikataa.na % 20 ndio walikubali.ss usishangae wewe kuyaona haya kwenye hv vikundi vinavyoitwa vyama vya upinzani vitizame kwanza vyenyewe hv vikundi vimekaa km vyama kweli vya siasa??!! Wanataka democrasia wakati nsani ya vyama vyao hakuna democrasia.wanataka haki wakati ndani ya vyama vyao hakuna.yaani hv ni vikundi vya wahuni furani au magenge ya wavuta bangi.wanachokitaka hawakijui.na wasichokitaka pia hawakijui yaani hawa hakuna tofauti na kundi la mngiki ka kenya au panya road wa dar.au watoto wa wakoma mwanza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.


Unalaumu upinzani kumtetea Manji kwani mmeshamfuka ccm? Mbona bado diwani wa chama chenu? hao mafisadi wengine unaowataja mtawafikisha lini mahakamani? Ujinga ni pale mtu unaposhindwa kujitambua kuwa ni mjinga
 
Cjui yni km wanafikiria kabla ya kuongea maana vtu waliongea wenyewe na leo hii eti wameshavisahau huu ni msiba mkubwa sna kwa hawa wapinzani ss kma wakipewa Dola hawa si nirahisi nch kuiza hvi kweli hta km haujasoma inahtaji elimu mtu ahame chama ndni ya mwez mmja aje mumpe nafasi ya kugombea Urais hvihvi bila chchot nae harudii tna Waume hla wmekula na Urais cjui km ataupta labda nch jirani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msemo wangu uko pale pale

Tanzania hatuna upinzani bali tunawa ....shikaji tu wanaojiita wapi ...nzani

Wanapinga hadi wanajipinga wao

geluka
 
Kama katika uwanja Wa vita hakuna adui Wa kudumu basis hiyo sio vita ni maigizo. Misemo mengine hata kama mliisikia mahali basi mngejaribu kuisikiliza vizuri au kama ndivyo ilivyosemwa basi kabla ya kukopy na kupaste ungefikiri kidogo ukafanya ka editing
Wee hujiulizi kwanini Rais Magufuli amewapa vyeo kina Mrema, Anna Mghwira na Prof. Kitila?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.
manji amepelekwa mahakama ya mafisadi????......mbona kuna wale mafisadi wawili tumeambiwa tuwaache wapumzike..

double standard na visasi tu ndiyo vimemjaa huyu Ngosha. Ugomvi binafsi anaufanya agenda ya kitaifa
 
kweli TANZANIA kuna mtu katuroga na hatorudi kutozindua. Ukiwatilia thread za miaka ya nyuma wadau wa upinzani waliibeza serikali kushindwa kuwachukulia hatua mafisadi. Walisema kinagaubaga kuwa akina manji wameweka serikali mifukoni.

Iweje leo wanashuglikiwa watu wamegeuka tena. Tuna safari ndefu. Muwe na kumbukumbu kuwa JPM hakuwa chaguo la mafisadi toka mwanzo alipochukua formu, ndo maana kamati kuu ilipompitisha mafisadi yalijiunga kutaka kumwangusha.

Sumaye na Lowassa walikua maadui miaka nenda rudi lakini kwa sabb ya maghufuli ilibidi wajiunge kulinda maslah yao. Video zmemuonyesha maghufuli kabla ya kuwa rais akilaumu unyonyaji, na alisema wezi watalimia meno, kwenye kampeni alisisitiza kabisa kuwa lazima mafisadi wakione cha moto.
Masikini wasomi wetu!!!!!!! Kwa hiyo Manji, Sing, Mzee Rugemalila na wafungwa wakiugua wasitibiwe? Kwani taaluma ya sheria na taaluma nyingine kama udakitari, unesi, askari magereza, polisi n.k zinatofautiana nini? Anayetoa hukumu ni hakimu na wala sio wakili . Hivi haujui kuwa kwa mtu mwenyekesi kama ya mauaji asipokuwa na uwezo wa kumuajiri mwanashaeria serikali inalazimika kumtafutia wakili kwa gharama ya serikali yenyewe? Dhamira yako ni nini hasa?
Kwanini wasomi wazuri kama wewe ndo mnakuwa na mawazo ya chini kabisa? Mnataka kutaminisha nini? Aibu!!!!!
 
Unamda gani na umeanza lini kuifuatilia siasa ya tz?
Inaonekana ni mdogo sana kiumri au sio mtanzania kabisa kwa maana ungekua mtanzania wala usingeweza kutoa hoja hiyo kabisa.
Nafatilia siasa za Tz kabla bibi yako hajakutana na babu yako.
Manji ana kashfa nyingi tu kila mtu anafahamu.

Nitajie kesi ya manji ya ufisadi iliyoko mahakamani tofauti na hii kesi ya nguo za jeshi ambazo yeye alikua anasupply kwa serikali.
 
Ujue tatizo sio wapinzani kinacho angaliwa ni utafsiri wa sheria kuna mtuumiwa na muarifu utamuwekaje mtuumiwa miezi miwili Ndani kesi inafuatiliwa tu without hukumu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nazan aina ya kesi inachangia cz Manji kama Manji ana madudu mengi yanayofahamika aliyofanya katika awamu iliyopita ambayo yangeweza kutumika..japo bado siamn kama itakua sababu ya kutokumuunga mkono kama wanaiunga mkono BARICK usishangae wao kumuunga mkono Manji kikubwa ni kua wengi ni majeruhi waliokua wamezoea kuzuga kupga kelele alafu mlango wa nyuma wanapiga deal na kuvuta ela ktk maeneo mengi. .ikiwemo kwenye kamati za bunge ..mashirika ..safari..tender n.k so wengi deal zmezibwa..wengne walikua wanatishia adi mashirika ya Umma kuwa watazuia bajeti za wizara zao wakipewa mgao wanatulia. .wakija kwa wananchi wanajifanya kutukana na kushambulia serikali kwa wanaowajua walikua wanawashangaa tu..

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyumbu hawaelewi wao wanaburuzwa tu hata jambo la kutetea maslahi ya accacia kuliko kutetea wananchi waliunga mkono sasa hao ni watu wenye akiili????

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyumbu hawaelewi wao wanaburuzwa tu hata jambo la kutetea maslahi ya accacia kuliko kutetea wananchi waliunga mkono sasa hao ni watu wenye akiili????

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli Kiongozi inashangaza ata kichaa hawez kufanya wanachofanya cz kuishabikia ACCACIA ni sawa na kushabikia wizi ndan ya nyumba anayoishi...wanasahau kuwa wazee wa MIGA waliptshiwa mgao baada ya kuwadanganya wazungu kua wanaweza kuwasadia kumbe hawakujua JPM hua hayumbishwi ..Tuwaombee na kuendelea kuwaelimisha one day watajitambua ....walishazoea bussness as usually
 
Back
Top Bottom