WISE 2012
JF-Expert Member
- Mar 13, 2012
- 634
- 460
Mb 8, kila kona mb 8...
Watu mnasahau maswala ya maana mnajadili mb 8, matokeo ya kidato cha nne ovyo VIjana macho yote mb 8, EWURA wameshusha mafuta Sumatra wamegoma nauli ile ile, watu hatuhoji tunapigia kelele mb 8,
Rais katangaza Sera mpya ya elimu upumbavu mtupu eti elimu ya msingi miaka kumi watu wanachekelea ukija huku wanalalamikia mb 8,
wakulima wanatoswa na vocha za kilimo, waziri kakaa kimya kazi kugeuza kifungo cha koti tu...juzi mb 8 mpaka makamba katoa tamko...tuache ujinga watanzania mb 8 sio chakula....mb 8 zimekuwa ishu utadhani kuna mijitu imepoteza maisha kwa ajili ya mb 8.....wanafunzi chuoni wameambiwa kujiamdikisha kupiga kura kwao lkn uchaguz ukifika watakuwa chuoni....
hawalalamiki kwa kukosa haki yao ya msingi .......lkn walivyosikia mb 8 hata kula hatujala....kelele kibaaaaaaao.....tujifunze kutambua mambo ya umuhimu tuache ushabiki....ebu jiulize toka mb 8 ziwepo umekosa nn cha maana...
acha ujinga we mb 8 namba tu hizo umewekewa unawezekana kiuhalisia hata mbili hazifiki.....na nyie mawaziri achen ufala kuna mambo kibao ya kutolea matamko yenye tija kwa wananchi.....
yaani waziri mzma uko nje ya nchi unasimamisha shughuli zako unatolea tamko mb 8? Halafu unataka urais...urais sio mb 8....
Jamanni mi napita tu baadae nitumieni clip isiyozidi mb 8.
Watu mnasahau maswala ya maana mnajadili mb 8, matokeo ya kidato cha nne ovyo VIjana macho yote mb 8, EWURA wameshusha mafuta Sumatra wamegoma nauli ile ile, watu hatuhoji tunapigia kelele mb 8,
Rais katangaza Sera mpya ya elimu upumbavu mtupu eti elimu ya msingi miaka kumi watu wanachekelea ukija huku wanalalamikia mb 8,
wakulima wanatoswa na vocha za kilimo, waziri kakaa kimya kazi kugeuza kifungo cha koti tu...juzi mb 8 mpaka makamba katoa tamko...tuache ujinga watanzania mb 8 sio chakula....mb 8 zimekuwa ishu utadhani kuna mijitu imepoteza maisha kwa ajili ya mb 8.....wanafunzi chuoni wameambiwa kujiamdikisha kupiga kura kwao lkn uchaguz ukifika watakuwa chuoni....
hawalalamiki kwa kukosa haki yao ya msingi .......lkn walivyosikia mb 8 hata kula hatujala....kelele kibaaaaaaao.....tujifunze kutambua mambo ya umuhimu tuache ushabiki....ebu jiulize toka mb 8 ziwepo umekosa nn cha maana...
acha ujinga we mb 8 namba tu hizo umewekewa unawezekana kiuhalisia hata mbili hazifiki.....na nyie mawaziri achen ufala kuna mambo kibao ya kutolea matamko yenye tija kwa wananchi.....
yaani waziri mzma uko nje ya nchi unasimamisha shughuli zako unatolea tamko mb 8? Halafu unataka urais...urais sio mb 8....
Jamanni mi napita tu baadae nitumieni clip isiyozidi mb 8.
