Tumuombee Mhe. Lissu au Rais Magufuli

Tumuombee Mhe. Lissu au Rais Magufuli

Lissu ataombewa na familia yake. Rais Magufuli anastahili kuombewa na kila mtanzania.
Watanzania wote wanaopenda demokrasia na haki iliyoainishwa kwenye katiba na kukubaliana na kile TAML anachosimamia; wote wanaopenda amani na kuchukia udhalimu ukiwepo ule aliofanyiwa TAML, ni familia ya yake (TAML).

Watu wanaofit maelezo hayo wataendelea kumuombea TAML. Hao niliowataja na wengine wanaochagua kumuombea JPJM wote wafanya jambo jema kwa mitazsmo na uhuru wao wa kuchagua.

BINAFSI niko kwenye kundi la kwanza. Wewe endelea kumuombea JPJM; hilo nalo ni jambo jema hasa ukilifanya bila unafiki.

Mimi si mnafiki!
 
CC: MODS: Hili ni chapisho lenye maneno ya kebehi kwa mkuu ws nchi, ni chapisho lililoandikwa kwenye gazeti la mwanahalisi lililopelekea gazeti hilo kufungiwa. Sidhani kams ni busara lihamishiwe kwenye Jukwaa hili ambalo limejijengea heshima yake.
Hoja zimewazidi.
 
Kumwombea Mtawala wa aina hii, ujuwe utapata laana kubwa kutoka kwa Mwenyezi Mungu kwa sbb ktk uumbaji wake alikupatia Akili na Ufahamu wa kuchanganua yale yaliyo mema na hata yale mabaya hivyo, kufanya vinginevyo nikujitafutia balaa kubwa kwa Mbingu na Nchi
 
Usiulize, jibu swali langu.

Uzalendo wa Lissu ni kuwa amesimama kidete kutetea sii tu rasilimali za nchi bali pia utawala bora.
Mpaka mnampiga risasi ili kumnyamazisha baada ya kukosa majibu ya hoja anazoziweka hadharani.

Magufyuuul alikuwemo kwenye baraza la mawaziri waliopitisha sheria hizo (rejea hansad)

Taja usaliti wa Tundu Lissu!
Unajua process za kupitisha sheria? Then hujui aliempiga risasi lissu ni bora ukae kimya
 
Taarifa za chumbani zinaonyesha kwamba kufungiwa kwa MwanaHalisi kumetokana na andiko hili , mengine yote ni porojo tu .
Tena wangelifuta kabisa! Umesahau liliandika Ben Saa8 anaonekana kijiweni? Ni Gazeti la uongo uongo tu!
 
Sasa anaombewa vipi mtu ambaye serikali yake inakataza watu wasiombe? Alimaanisha aombewe kwa shetani.
 
Ukimwombea lissu hiyo itakuwa ni laana kama sio upumbavu

Kwani jasusi anakosa wafuasi? Hata shetani kwenye biblia amejiona anauwezo wa kuongoza. Mpaka anadiriki kubadilisha jiwe kuwa mkate si mchezo. Mbona hakuweza kulibadilisha kuwa mkate akasepa? Shetani sala zako na atazipokea na kazi yake tunaiona.

Mwache kaka yetu Lissu malaika wamzunguke na wanamlinde.
 
Unajua process za kupitisha sheria? Then hujui aliempiga risasi lissu ni bora ukae kimya
Mungu pekee ndio ana mamlaka ya kumwambia mwanadamu akae kimya!
Utajitutumua kwa smg sio vinginevyo.

Magufyuuul angejiuzulu angalau uwaziri ili kuonyesha hayuko tayari kuwasaliti wananchi.

Lakini alikula mkate wa usaliti ni msaliti tu!
 
Mungu pekee ndio ana mamlaka ya kumwambia mwanadamu akae kimya!
Utajitutumua kwa smg sio vinginevyo.

Magufyuuul angejiuzulu angalau uwaziri ili kuonyesha hayuko tayari kuwasaliti wananchi.

Lakini alikula mkate wa usaliti ni msaliti tu!
Kama lisu alivyompokea fisadi aliyempinga mara kadhaa
 
Alipitisha yeye alikuwa rais kipindi hicho?au hujui process ya utungwaji wa sheria?
We jamaa tumia akili zako japo kidogo, unadhihirisha unyumbu wako mbele ya jamii...!

Sheria hutungwa na bunge la Jamuhuri ya muungano wa Tanzania baada ya serikali kuipeleka muswada wa sheria kusudiwa bungeni.

Bunge linajadili na kupitisha muswada husika na baadae kurudishwa kwa rais kusain na kuwa sheria halali iliyotungwa na bunge, hivo inaanza kutumika rasmi nchini.

Kipindi mikataba mibovu na ya kinyonyaji ambazo sasa zinaonekana kulitia taifa hasara, huyo ndugu yenu anayejiita mzalendo na kutaka aombewe alikua bungeni akiungana na manyumbu wengine wa ukoo wa panya wakipiga meza na kusema ndioooo na hatimae kura za ndioooo zinashinda na kupitishwa sheria za kibaradhuli na kinyonyaji.

Pili hao wanao jiita wazalendo walikuepo kwenye baraza la mawaziri ambapo mambo mengi hupangwa na mikataba kujadiliwa, wote kwa pamoja ukoo wa panya waligonga gilasi na matokeo yake leo hii hiyo mikataba inalitia taifa hasara, ni mwenda wazimu tu ndie anaye weza kuwaelewa.

Hoja zinapoibuliwa na wazalendo wa kweli na watetezi wa rasilimali za taifa letu, ni vema mkajitokeza na kujibu hoja kwa hoja zenye mashiko, siyo hoja kwa silaha. Acha akili za kimakinikia zinduka mtanzania acha ubinafsi tuungane kama taifa kutetea rasilimali zetu.
 
Nafikiri lingekuwa jambo la msingi na la busara pia kwa sasa kumuombea Rais wetu Mungu ampe HEKIMA, ambayo ni dhahiri kwa sasa kusema ndio kitu alichopungukiwa. Nasema hivi kwa sababu anamiaka mitatu aliyobakiza ya kukutumikia Watanzania (kama ni kweli anafanya hivyo). Na tusimsahau Tundu Lissu kwenye maombi yetu pia, kwamba Mungu amponye na aendelee kumpa ujasiri wa kutupigania Watanzania.

He has the right vision for a better Tanzania and he lacks wisdom but he's Egocentric
 
Back
Top Bottom