Tumuombee Mhe. Lissu au Rais Magufuli

Tumuombee Mhe. Lissu au Rais Magufuli

Andiko limeshiba hakika hili. Hapo ni kweli kabisa ndo lililofanya gazeti lifungiwe maana bwana yule anataka kusifiwa tu na ukimweleza ukweli utaàmbiwà uchochezi na sio mzalendo. Sasa tutegemee magazeti ya habari za kusifià tu!
 
Anaye staili kuombewa ni yule mzalendo wa kweli, kijana mwenye kuelewa kinachofuata ni mini!? Watz Leo hii tumekuwa na hofu kubwa Sana kuhusiana na mustaktabali wa uhai wetu! hii hali haikuwahi kutokea; afadhali ya awam zote zilizopita pamoja na mapungufu yaliyokuwagepo,lakini ilikuwa in afadhali! Nasema nchi yetu itakuwa na hali mbaya zaidi kiuchumi, siwezi kusema mengi sababu Mh:T.L Alisha yaona Haya na akayazungumzia! Kuna mengi yamejificha nyuma ya pazia, lakini in nani ya kuyakemea Kama si shujaa Lissu na pengine Hayati J.K.Nyerere!?Never! M/Mungu mwingi WA rehema mwenye kurehemu msaidie mja wako Mh:Tundu Lissu arejee kwenye hali yake; Tuseme AMEEN!
 
Muombee adui yako mkuu pamoja na mapungufu yake, Yesu alikuja kwa ajili ya wenye dhambi
 
CC: MODS: Hili ni chapisho lenye maneno ya kebehi kwa mkuu ws nchi, ni chapisho lililoandikwa kwenye gazeti la mwanahalisi lililopelekea gazeti hilo kufungiwa. Sidhani kams ni busara lihamishiwe kwenye Jukwaa hili ambalo limejijengea heshima yake.
Hayo yalikuwa maneno ya lissu sio mwanaharisi
 
CC: MODS: Hili ni chapisho lenye maneno ya kebehi kwa mkuu ws nchi, ni chapisho lililoandikwa kwenye gazeti la mwanahalisi lililopelekea gazeti hilo kufungiwa. Sidhani kams ni busara lihamishiwe kwenye Jukwaa hili ambalo limejijengea heshima yake.
Hii akili inaweza kweli kutengeneza mikakati imara ili sera yetu ya nchi ya viwanda ikamilike na tushuhudie viwanda halisi?
 
Mkuu mbona mwisho hapo hujasema kuwa hii ' taarifa / habari ' yote umeitoa ( yaani umeikopi na kupesti ) kutoka katika toleo la hivi majuzi tu la Gazeti lililokula ' mvua / kifungo ' leo la MWANAHALISI? Na safari hii wameweza kweli kwani mmpigwa ' pini ' kote kote katika Kuchapisha na hadi Online.

Tutaheshimiana tu Kudadadeki!
Hatushangai maana hayo ndio mnayoyaweza
 
sitakuja kufanya hilo kosa katika maisha yangu. nisije kuomba vibaya.
 
CC: MODS: Hili ni chapisho lenye maneno ya kebehi kwa mkuu ws nchi, ni chapisho lililoandikwa kwenye gazeti la mwanahalisi lililopelekea gazeti hilo kufungiwa. Sidhani kams ni busara lihamishiwe kwenye Jukwaa hili ambalo limejijengea heshima yake.
Nyamaza ukweli uwaingie.

 
Mungu endelea kumpa nguvu Rais John Pombe Joseph Magufuli katika kuwatumikia watanzania.

Amen
 
Back
Top Bottom