Tumshinikize Rais Samia kuhusu satellite ya Tanzania...

Tumshinikize Rais Samia kuhusu satellite ya Tanzania...

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Posts
49,320
Reaction score
117,667
Ikifika July mwaka huu Rwanda watakuwa na satellite ya pili angani..ki nchi maskini kuliko sisi. Kenya wanayo, Egypt wanazo 9.

Hii technology ipo available na gharama wala sio ya kutushinda kama Taifa. Ni nusu ya ndege moja tunazonunua au even chini ya hapo.

Faida zake ni nyingi mno kulingana na matumizi yake mnayotaka. Kwenye suala la gharama za bando hili
Linaweza kabisa kutusaidia kupunguza gharama.

Tumshinikize Mama Samia hili lipewe kipaumbele. Tanzania Satellite irushwe angani ndani ya mwaka mmoja kutoka sasa....

Wajuzi zaidi mnaweza changia pale ambapo siko sahihi
 
Mkuu hebu eleza faida za hiyo satelite kwa uchumi wa nchi na namna itakavyomkomboa maskini kupata mahitaji yake ya kila siku!

Kama ni jambo lenye tija na la kuinua uchumi na imani viongozi wataliangalia na kuwekeza hapo.

Ila kama halina tija its just something for prestige only, for now big NO!!
 
Mkuu hebu eleza faida za hiyo satelite kwa uchumi wa nchi na namna itakavyomkomboa maskini kupata mahitaji yake ya kila siku!...

Wajuzi zaidi watakuja

But ninaamini hata gharama za matumizi ya mitandao zitashuka Sana tukiwa na satellite yetu..

Gharama za vingamuzi..

Rwanda wao inawasaidia Hadi kwenye kilimo
Nigeria inawasaidia kupambana na boko haram
 
Nipo kushuhudia hoja nzito nzito kuhusu swala hili la satelaiti ya taifa toka kwa wataalam.
 
Mkuu hebu eleza faida za hiyo satelite kwa uchumi wa nchi na namna itakavyomkomboa maskini kupata mahitaji yake ya kila siku!

Kama ni jambo lenye tija na la kuinua uchumi na imani viongozi wataliangalia na kuwekeza hapo.

Ila kama halina tija its just something for prestige only, for now big NO!!
ameeleza moja kwamba gharama za internet zitakuwa chini, mengine amesema tusubiri wajuzi
 
Internet ya Satelite ni gharama zaidi kuliki fibre na hata speed nayo ipo chini sana.

Labda kwa ajili ya matumizi mengine.
 
Internet ya Satelite ni gharama zaidi kuliki fibre na hata speed nayo ipo chini sana.

Labda kwa ajili ya matumizi mengine.
Hiyo mambo ya satellite kwa sasa siyo kipaumbele cha watanzania maana bado kuna mambo mengi sana ya muhimu
 
Haya mambo ndiyo sawa na ya kurukia SGR
Mkuu, hapana kabisa, nadhani SGR ina umuhimu mkubwa sio ya kulinganishwa na mambo kama haya
fikilia mpaka leo tunatumia medium Railway ambayo iliachwa na mkoloni zaidi ya miaka 200 iliyopita, hata mvua zikinyesha reli inahama na maji hivyo basi ni bora SGR
 
Ikifika July mwaka huu Rwanda watakuwa na satellite ya pili angani..ki nchi maskini kuliko sisi...
Kenya wanayo, Egypt wanazo 9...
Hivi unajua kuwa Indonesia bado wanatumia mtandao wa 2G na wako mbali sana na sisi kimaendeleo? Nashauri ututengenezee wewe tuirushe. Wakujisifu ni wanaotengeneza za kwao na kusaidiwa kurusha tu ila mtambo ni wa kwao
 
Mkuu, hapana kabisa, nadhani SGR ina umuhimu mkubwa sio ya kulinganishwa na mambo kama haya
fikilia mpaka leo tunatumia medium Railway ambayo iliachwa na mkoloni zaidi ya miaka 200 iliyopita, hata mvua zikinyesha reli inahama na maji hivyo basi ni bora SGR
Nimekusoma mkuu ila tatizo lipo ni lini itamalizika!
 
Nipo kushuhudia hoja nzito nzito kuhusu swala hili la satelaiti ya taifa toka kwa wataalam.
Mataga wameshaidaka fasta tayari kuingizwa kwenye Ilani 2025 - 2030; Kifugu cha 179(a)(v); Uk. 87 kitasomeka hivi; "Chama kinaiagiza Serikali kuhusu umuhimu wa kuwa na satelaiti angalau tatu za taifa ili kuboresha maisha ya wananchi wanyonge". Alimradi hadaa tu kwa wananchi kama kawaida yao.
 
Nyie mnawafungulia watu dunia ya kutupiga zaidi na zaidi, tumalize tuliyoyaanza kwanza, inatosha....

Sema yote kwa yote, Magufuli hatosahaulika kilahisi, hapa nilipo saa hii nasikia pooooooh! Honi ya Garimoshi likiingia Arusha mjini...dah! Ilishasahaulika hii mambo long time ago.
 
Mataga wameshaidaka fasta tayari kuingizwa kwenye Ilani 2025 - 2030; Kifugu cha 179(a)(v); Uk. 87 kitasomeka hivi; "Chama kinaiagiza Serikali kuhusu umuhimu wa kuwa na satelaiti angalau tatu za taifa ili kuboresha maisha ya wananchi wanyonge". Alimradi hadaa tu kwa wananchi kama kawaida yao.
Hahahahahhahah..dah..imenibidi Michele walah
 
HIVI UNAJUA KUWA INDONESIA BADO WANATUMIA MTANDAO WA 2G NA WAKO MBALI SANA NA SISI KIMAENDELEO? NASHAURI UTUTENGENEZEE WEWE TUIRUSHE. WAKUJISIFU NI WANAOTENGENEZA ZA KWAO NA KUSAIDIWA KURUSHA TU ILA MTAMBO NI WA KWAO
Kunywa soda mama atalipa....
 
Ikifika July mwaka huu Rwanda watakuwa na satellite ya pili angani..ki nchi maskini kuliko sisi...
Kenya wanayo, Egypt wanazo 9.

Hii technology ipo available na gharama wala sio ya kutushinda kama Taifa
Ni nusu ya ndege moja tunazonunua au even chini ya hapo.

Faida zake ni nyingi mno kulingana na matumizi yake mnayotaka.
Kwenye suala la gharama za bando hili
Linaweza kabisa kutusaidia kupunguza gharama.

Tumshinikize Mama Samia hili lipewe kipaumbele. Tanzania Satellite irushwe angani ndani ya mwaka mmoja kutoka sasa....

Wajuzi zaidi mnaweza changia pale ambapo siko sahihi
Wewe sikiamini kabisa,nakumbuka wakati Magu anachukua nchi ulishauri anunue ndege,baada ya kuzinunua wewe ukabadilika tena kuanza kusema kwa nini kununua ndege
 
Back
Top Bottom