Tumeshazoeana tuweke condom pembeni


M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
hizi ndio kauli za wapenzi wengi wa kibongo, unakumbuka au unajilaumu katika maisha yako,umeyafanya haya mara ngapi? Unatumia mpira leo baada ya mwezi unaacha eti mmezoeana.
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
hizi ndio kauli za wapenzi wengi wa kibongo, unakumbuka au unajilaumu katika maisha yako,umeyafanya haya mara ngapi? Unatumia mpira leo baada ya mwezi unaacha eti mmezoeana.
Mpira upi mkuu jagulan au. Maana sasa hivi MANCHESTER UNITED watashuka daraja wasipocheza mpira vizuri.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,620
Likes
125,218
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,620 125,218 280
Inatokea sana tu, tunafikiri mwenye ukimwi anamadonda nk!!! Ukiona hamna kitu kama hicho unajifariji huyu hana..!unavua unakula kavu n then baada ya miezi kadhaa mwenzio anaaza kukohoa na homa za mara kwa mara mkienda kupima ushaumia Siku nyiiingi..majuto anakuwa kitukuu
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
110
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 110 145
Mbaya zaidi ukimwi haumzoei mtu,hiyo ni justification ya wazinzi
Duh! Kweli mwekundu umekua 'good boy hommie!' au watakaoa kaka?
Hahahahahaaaa!
Tuambizane!
...
Kudadadeki! Kama vipi nakutafutia nafasi angaza kule! Teh teh teh!
...
Cc Mentor!
 
Last edited by a moderator:
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
Mbaya zaidi ukimwi haumzoei mtu,hiyo ni justification ya wazinzi

mwekundu ; usimcheke mkunga na uzazi ungalipo!!!! si kila mwenye ukimwi kaupata kwa njia ya zinaa. wengine wameletewa kwenye matrimonial bed bila kupenda
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,719
Likes
3,398
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,719 3,398 280
Kondomu ni jezi ya wazinzi...
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,694
Likes
3,918
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,694 3,918 280
Bonge la kosa walifanyalo wapenzi,na limewaghalimu mamilioni ya watu.
 
6

6alfabet

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
387
Likes
11
Points
35
6

6alfabet

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
387 11 35
kwaio mmeamua kuni chambua eeeeh? haina mbaya
 
luginyo

luginyo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,266
Likes
475
Points
180
Age
29
luginyo

luginyo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,266 475 180
Mshahara wa dhambi
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,928
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,928 280
I was here...!
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240