Tumepanga kuonana mara moja na mke wangu

Tumepanga kuonana mara moja na mke wangu

mi navojua watu mkiwa mnapendana kitendo cha kuwa ndani ya shuka moja ni habari nyingine.. kwa mwezi mara moja kweli???? loh.. ningeomba red card...
 
Huyu siyo mwanaume aliekamilika na huyo mke ameshamgundua anampiga changa la macho tu
 
Hahaha hii kweli kali, hyo ratiba imekaa njema! Mkeo ataliwa adi utafurahi mwenyewe, endelea kulea ila sio mbaya!
 
Acheni ujinga mnaharibu ndoa yenu kwa mikono yenu wenyewe. kaeni zungumzeni ipo shida hapo.
 
jaman ratiba kumbe sio tu darasani hadi kwenye mapenz...loh.Nyie mnaonekana wote mmechokana na hakuna anayemvutia mwenzie yan mwanamke anayempenda na anayevutiwa na mwanaume hawez lala hata siku mbili zikapita bila kutaka gegedo..yan akikugusa tu pichu ishalowa...jipange bro
Labda tuwaulize walioko kwenye ndoa. Wao kila baada ya siku moja wanachapana? Kuna watu wanalala kitanda kimoja zaidi ya wiki na hawachapani....!
..hizi ndoa zione Tu ukiwa njiani..ukiingia ndio utajua..!
 
Inategemea jamani kati yammoja wenu nimsaliti,akishamaliza ham zake huko akija nyumbani hata ulimgusa anakutoa mkono tena analala kifudfudi mtalala hivyo hata mwenzi huguswi,nahii inachangia sana michepuko,sasa naham mumewng haeleweki unaona bora nawewe utoka nje.
 
Napenda kuuliza kwa wadau, mimi mke wangu tumejipangia kuonana maramoja kwa mwezi alakini ikifika siku yiyo mke wangu anatafuta visababu vyakutoonana nae kwa mfano: eti hajisikii kuwa na hamu na mwngine, je tatizo ni nini? Naomba ushauri kwa wadau.

Hapo kwenye red huyo 'mwingine' uliweza kumhoji ni nani.
 
Una matatizo ya jogoo kupanda mtungi? Kama ni hivyo haina haja ya kumuweka ndani maana hana faida yeyote.
 
duh! hii kali, mara moja kwa mwezi, wenziowanataka 3 times a day! na mama watoto akikataa ugomv!
 
Napenda kuuliza kwa wadau, mimi mke wangu tumejipangia kuonana maramoja kwa mwezi alakini ikifika siku yiyo mke wangu anatafuta visababu vyakutoonana nae kwa mfano: eti hajisikii kuwa na hamu na mwngine, je tatizo ni nini? Naomba ushauri kwa wadau.

si useme tu kwamba una mchumba mnatarajia kufunga ndoa hivi karibuni, unaomba michango!
 
Back
Top Bottom