Labda tuwaulize walioko kwenye ndoa. Wao kila baada ya siku moja wanachapana? Kuna watu wanalala kitanda kimoja zaidi ya wiki na hawachapani....!jaman ratiba kumbe sio tu darasani hadi kwenye mapenz...loh.Nyie mnaonekana wote mmechokana na hakuna anayemvutia mwenzie yan mwanamke anayempenda na anayevutiwa na mwanaume hawez lala hata siku mbili zikapita bila kutaka gegedo..yan akikugusa tu pichu ishalowa...jipange bro
wewe elewa tu aibu naona mimi
Napenda kuuliza kwa wadau, mimi mke wangu tumejipangia kuonana maramoja kwa mwezi alakini ikifika siku yiyo mke wangu anatafuta visababu vyakutoonana nae kwa mfano: eti hajisikii kuwa na hamu na mwngine, je tatizo ni nini? Naomba ushauri kwa wadau.
Napenda kuuliza kwa wadau, mimi mke wangu tumejipangia kuonana maramoja kwa mwezi alakini ikifika siku yiyo mke wangu anatafuta visababu vyakutoonana nae kwa mfano: eti hajisikii kuwa na hamu na mwngine, je tatizo ni nini? Naomba ushauri kwa wadau.
Hahaha hii kweli kali, hyo ratiba imekaa njema! Mkeo ataliwa adi utafurahi mwenyewe, endelea kulea ila sio mbaya!