Tumepanga kuonana mara moja na mke wangu

Tumepanga kuonana mara moja na mke wangu

kagoma laurent

New Member
Joined
Oct 7, 2014
Posts
1
Reaction score
0
Napenda kuuliza kwa wadau, mimi mke wangu tumejipangia kuonana maramoja kwa mwezi alakini ikifika siku yiyo mke wangu anatafuta visababu vyakutoonana nae kwa mfano: eti hajisikii kuwa na hamu na mwngine, je tatizo ni nini? Naomba ushauri kwa wadau.
 
Ukiona manyoya.......jua keshaliwa........hiyo hakunaga........kuna mtu anakupigia........na kamkuna mahali yake........poyeeeeee.........
 
mara moja kwa mwezi ni mkeo au kidumu hicho lol.
hizo siku nyingine nani ampe ndo ujue kuna mtu keshamtoa genye hizo hee
 
na mpaka ameridhia hivyo ujue kuwa utendaji wako kazi ni mbovu na unaomekana wewe ni mvivu kwenye mambo ya kufikishana kileleni ndio maana amekubali ili umpunguzie kero za kumsumbua na kumchosha ilihali humkuni ipasavyo..

...believe me mwanamke unayempa haki yake ipasavyo hasa ikiwa ni wa ndoa hawezi kuvumilia hata siku 4 huku mmelala kitanda kimoja maana kila akiwazia utamu wa mgegedo unaompa anajikuta mwenyewe anakuamsha usingizini....
kwa kifupi ni kuwa mke wako kuna kijana shupavu anakuasaidia
OVER
 
Ukiona manyoya.......jua keshaliwa........hiyo hakunaga........kuna mtu anakupigia........na kamkuna mahali yake........poyeeeeee.........

Dada kijana mwenzetu ameridhika kugongewa.....yaani mwezi mzima upite hivi hivi...!!
 
Ratiba gan hiyo kuonana na mkeo mara moja kwa mwezi???? Siku nyingine mtu akiwa na ashki akapewe na nan kosa limeanzia hapa kwenye ratiba yenu...na swali la jibu lako n ww kukaa chini n mkeo kumuuliza kipi kinamsibu au ufanye upelelez kwa siri
 
Aaaah kaka hapo kwenye ratiba ulikosea ebu kabadilishe ratiba ndo uje jukwaan tena kuomba ushauri, kwa ratiba hiyo hapa utaambulia kuchekwa tu.
 
Kwanza tuambie vzr ni mkeo wa ndoa kweli au ni girlfriend? Maana sitaki kuamini kama kwenye ndoa huwa Kuna ratiba ya kukutana kimapenzi!!

Wanandoa mnaopendana kwa dhati lolote linaweza kutokea wakati wowote tena popote.Km hamna familia inaweza ikawa sebuleni, bafuni n.k

Dah hilo la Mara moja kwa mwezi limeniacha hoi.Any way tusikulaumu inawezekana ni sababu za kimaumbile kwamba jogoo anapanda mtungi Mara moja kwa wezi.
 
Utakua siyo mzima wewe, ndo wale mnaowaambia wake zenu"geuka nikurenge"
Mshike mkeo kiuno mnyonye shingoni mpaka masikioni mshukie chumvini, akikukatalia basi huyo mkeo ni hanith
 
Mnaishi mbali?

Au kuna sababu gani ya kuwa na ratiba ya namna hiyo?
 
napenda kuuliza kwa wadau, mimi mke wangu tumejipangia kuonana maramoja kwa mwezi alakini ikifika siku yiyo mke wangu anatafuta visababu vyakutoonana nae kwa mfano: eti hajisikii kuwa na hamu na mwngine, je tatizo ni nini? Naomba ushauri kwa wadau.
Kuonana kivipi weka wazi kwani mnaishi sehem tofauti? au unamaanisha tendo la ndoa kama ni hivyo imekuaje mkaweka ratiba hiyo? kuna mambo gani haswa yanawafanya kuwa bize kiasi hicho? je wewe unahimili vip mihemko ya mwili ili hali una mke ndani mnalala kitanda kimoja?
 
jaman ratiba kumbe sio tu darasani hadi kwenye mapenz...loh.Nyie mnaonekana wote mmechokana na hakuna anayemvutia mwenzie yan mwanamke anayempenda na anayevutiwa na mwanaume hawez lala hata siku mbili zikapita bila kutaka gegedo..yan akikugusa tu pichu ishalowa...jipange bro
 
jaman ratiba kumbe sio tu darasani hadi kwenye mapenz...loh.Nyie mnaonekana wote mmechokana na hakuna anayemvutia mwenzie yan mwanamke anayempenda na anayevutiwa na mwanaume hawez lala hata siku mbili zikapita bila kutaka gegedo..yan akikugusa tu pichu ishalowa...jipange bro
Huyu atakuwa ameipika stori haina ukweli ndani yake
 
Watu wengne hata sijui huwa mnaoa ili iweje!
 
Back
Top Bottom