Tumeahajua Wanawake wanatupendea Pesa ?! Tunafanyaje kuhusu hili.....

Tumeahajua Wanawake wanatupendea Pesa ?! Tunafanyaje kuhusu hili.....

Kwa upande wangu naona wapo sawa sababu ukiangalia maisha ya sasa sio kama ya zamani saiv ni kisasa mno kila kitu kina hitaji pesa
 
Usituhusishe wote ndugu yangu hiyo imekukuta wewe na aina ya wanawake unao wadate. Mm binafsi yangu wako wengi tu wanipendao bila kuzingatia kigezo chako hicho cha fedha. Lakini pia kama wanawake wako wote ni category ya wasio na fedha watataka nn sasa zaidi ya fedha?
 
Pesa ni muhimu sana ili ufurahie mapenzi;ukiona mwenye pesa anateseka kwenye mapenzi,jua ana kibamia au anaupungufu wa nguvu za kium.e
 
Back
Top Bottom