Tume ya mabadiliko ya katiba

minuras

Member
Apr 26, 2013
42
95
ningependa kuwa mmojawapo kati ya vijana watakaojumuishwa katika bunge la mabadiliko ya katiba na Mr.President huku nikiwa mmoja w wawakilishi wa Asasi zisizo za kiserikali lakini sijui nianzie wapi wadau.Tafadhali nahitaji msaada wenu.Welcome to cydo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom