Tume: Hakuna gharama kuendesha Serikali tatu

Tume: Hakuna gharama kuendesha Serikali tatu

CCM jitoeni kwenye katiba mpya kama hamtaki serikali 3!Mnawatafutia ulaji wana zanzibar huku bara wao mawaziri huku tanganyika lakini sisi hakuna huko zanzibar!
 
Nyambaf.......Hili suala la serikali tatu ni mtego..!!! Its a trap ambayo CCMwizi hawataki kunaswa kwasababu ni jambo ambalo kihalisia haliwezekani na ukitafakari utakuta kwamba inatakiwa watanganyika tupige kura kama tunautaka huu muungano dhalimu...kwakuwa haiingii akilini kuwa na serikali moja afu inaungana na watu wengine wasiotambulika inaitwa serikali ya muungano...! Now its either ifufuliwe serikali ya tanganyika ziungane na hii yenye katiba yake ya zanzibar ziwe tanzania au ifufuliwe serikali ya tanganyika ibakie kama nchi ya tanzania peke yake bila zanzibar...!

CCMwizi hawataki hii habari kwasababu ikitokea tu 2015 wanaliwa kichwa kwasababu huku Tanganyika CDM inachipuka ajabu na kura nyingi CCMwizi watazikosa ambapo wangezipata kama huu muungano anonymous ungeendelea kuwepo..!

Nyambaf Sisi hatutaki serikali mbili wala tatu...hatuna pesa tunataka serikali moja tena yenye mawaziri kumi ambao sio maanasihasa tena na hyo mikoa ipunguzwe na wilaya ziungane tuwe na serikali ndogo yenye mwelekeo sio mambo ya kuundia wilaya vimada hapa...!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Nyambaf.......Hili suala la serikali tatu ni mtego..!!! Its a trap ambayo CCMwizi hawataki kunaswa kwasababu ni jambo ambalo kihalisia haliwezekani na ukitafakari utakuta kwamba inatakiwa watanganyika tupige kura kama tunautaka huu muungano dhalimu...kwakuwa haiingii akilini kuwa na serikali moja afu inaungana na watu wengine wasiotambulika inaitwa serikali ya muungano...! Now its either ifufuliwe serikali ya tanganyika ziungane na hii yenye katiba yake ya zanzibar ziwe tanzania au ifufuliwe serikali ya tanganyika ibakie kama nchi ya tanzania peke yake bila zanzibar...!

CCMwizi hawataki hii habari kwasababu ikitokea tu 2015 wanaliwa kichwa kwasababu huku Tanganyika CDM inachipuka ajabu na kura nyingi CCMwizi watazikosa ambapo wangezipata kama huu muungano anonymous ungeendelea kuwepo..!

Nyambaf Sisi hatutaki serikali mbili wala tatu...hatuna pesa tunataka serikali moja tena yenye mawaziri kumi ambao sio maanasihasa tena na hyo mikoa ipunguzwe na wilaya ziungane tuwe na serikali ndogo yenye mwelekeo sio mambo ya kuundia wilaya vimada hapa...!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Wewe hupendi muungano.
 
Afadhali ya gharama ya serikali tatu, ikiwemo ya Tanganyika, kuliko unyonyaji wa serikali mbili. Muafaka ni serikali moja au muungano uishie hapa ulipofikia; kila nchi ijitawale kivyake.
 
Source Star tv,akizungumza sasa hivi kupitia kipindi cha tuongee asubuhi mh .Wenje ameitaka CCM kutokupotosha wananchi kuhusu gharama za serikali tatu akitoa mfano kwa serikali ya sasa ya CCM anasema ina mawaziri zaidi ya 30 na manaibu waziri 35 ambapo hata ndani ya baraza la mawaziri wa sasa kuna waziri wa wizara isiyo maalumu,pia kuna makamu wa rais watatu3 wabunge wa sasa wa bunge la Jamhuri wapo 357 je hizi sio gharama kubwa anasema ni vyema CCM wakaja na majibu tofauti haiwezekani leo ccm wakasema kuhusu gharama za serikali wakati wao wana serikali kubwa kuliko iliyopendekezwa katika Rasimu ya sasa,Mh Wenje anawataka Watanzania kuwa makini na muongozo uliotolewa na ccm kwani umepinga mambo mengi ya misingi ambayo tume ya katiba imeyapendekeza kwenye Rasimu mpya .
 
Ghara tayari zipo, wala hazitaongezeka . na tukiwa makini zitapungua. MaCCM yana hila chafu sana.
 
njia sahihi ni CCM ikae kwanza pembeni ndipo mambo mengine yatanyooka.
nawasihi enyi watanzania mjiandikishe kwa wingi muda ukifika tuondoe huu utawala ulioshindwa!!!mkoloni mweusi
 
njia sahihi ni CCM ikae kwanza pembeni ndipo mambo mengine yatanyooka.
nawasihi enyi watanzania mjiandikishe kwa wingi muda ukifika tuondoe huu utawala ulioshindwa!!!mkoloni mweusi
Eti gharama kubwa kweli meya Dar Ndugu Muheshimiwa Didas Ma------ hakukosea kuhusu wabunge wa Ccm na mwenyekiti wao juu ya kiungo kinachotumika kufikiria
 
Chadema toeni maoni yenu msitumie muda wenu mwiiiiiiingi kupinga maoni ya ccm. Huko ni kujivika uzuzu
 
njia sahihi ni CCM ikae kwanza pembeni ndipo mambo mengine yatanyooka.
nawasihi enyi watanzania mjiandikishe kwa wingi muda ukifika tuondoe huu utawala ulioshindwa!!!mkoloni mweusi
Wauwaji nyie, mtaongea lugha zoote lakini ccm is there to lead you
 
nacho jua tume ya katiba lazima itupe serikali tatu....hata ccm wafanye nn imekula kwao
 
Haki kwa kila mtz, taasisi na mabaraza halali ya katiba kutoa maoni, magaidi mnaoona ccm haina haki hiyo mnajidanganya. Ni sawa na kujitekenya kisha kujichekesha mwenyewe, kelele zenu ni upuuzi mtupu. Tumieni forum mnaopata kutoa maoni sio kuponda maoni ya wengine. Look at you
 
Wenje mbona unapingana na msimamo wa chama chako Chadema.
 
Wenje, huu ni msimamo wa Chadema?
 
Back
Top Bottom