Tuma salaam spesho za miaka 50 ya uhuru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuma salaam spesho za miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deejay nasmile, Dec 8, 2011.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,536
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Napenda kuwa2mia salaam Mzizimkavu,kongosho,ff,mzee wa loliondo bila kusahau mods wote wakiwa jf.Ujumbe miaka 50 tushamaliza 2songe mbele ili tuongeze 50 mingine.....Wewe unamsalimu nani na nani na unawapa ujumbe gani??
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    natuma salamu kwa puredhident
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,163
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    wewe gamba tu. umemaliza miaka 50 kwa mafanikio au hasara?
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    katika miaka hii 50 ya uhuni, namsalimu mmalaria sugu.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    leo bonta anavaa nguo nyeusi kuomboleza miaka 50 ya mateso..:confused3:
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Natuma salamu kwa hayati mwl JK Nyerere popote pale alipo.
    Ujumbe: baba, tuma walau email ya ku-redefine uhuru manake sina hakika kama ulituhusu sie wadanganyika
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Salam kwa
    MKWAWA,KINJEKETILE NGWALE,
    nawaambia kuwa mlipgana na wakolon il kulinda utu wetu,mali zetu na utamaduni wetu!LEO HII WENZENU WANAWAITA WAZUNGU,WAARABU NA WAHINDI KWA JINA LA WAWEKEZAJI,WANABEBA MADINI,WANYAMA PORI NA KILA KITU
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    salaam kwa wale wote waliozaliwa tarehe kama ya leo miaka hamsini iliyopita. Salaam maalum ni kwa wana jukwaa walikuwepo siku ya Uhuru wa Tanganyika kama akina Faizafoxy. Happy birthday.
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,958
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Natuma Salam kwa Malkia Wa Uingereza

    UJUMBE: Njoo uchukue tu koloni lako angalau utarudisha Reli, bandari za ukweli, mashamba, viwanda n.k, Huyu mkoloni alieko sasa anasafisha kila kitu mpaka mchanga anasafirisha
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,536
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    hasara kwenda mbeld lakini sina jinsi.
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,536
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Pia natuma salaam kwa alishabab nawaambia kuwa kitaa kimenuka!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Salam kwa Otto Von Bismark,
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Natuma salamu za rambirambi kwa TANGANYIKA. Namwomba mora ampumzishe kwa amani kwani ni miaka 47 sasa ametutoka.
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nawapa pole watanzania wote kwa kufikisha miaka 50 kwa mateso, kuendelea kuchagua viongozi kwa kuwasikiliza matapeli kutaendelea kdidimiza taifa.
    Nashauri watanzania uchaguzi wa miaka 2015, tusipo fanya mabadiliko, tutayatafuta kwa nguvu, patakuwa hapakaliki kubebana tumechoka
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    salam zangu ziende kwa wale wafanyakazi wote wa serikali waliocheleweshewa mishahara yao mwezi huu kwa uvumilvu wao waliounyoshesha.
     
Loading...