Tuliza munkali kaka tibiwa kwanza, utoke salama upone hivyo vitu vipo vingi tu!

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,028
2,000
Huo uzuri wake ni sehemu ya tiba sio hospital unakutana na sura ngumu mpaka unahisi kiumbe hiki hakijawahi kutabasamu chenyewe au kumfanya mtu akatabasamu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Louis II Ukiona muda wa kuliwa umewadia tuliza mshono kwa usalama wa mwili wako!! Jamii Photos 8
Top Bottom