Tulivyofanyiana na demu wa fb ni Soooo..!

Tulivyofanyiana na demu wa fb ni Soooo..!

Status
Not open for further replies.

Inno laka

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Posts
1,616
Reaction score
585
Ebana mi Si nina account fb...mtu mzima nikazimika na mtoto mmoja wa fb sasa si nikamuomba namba ya cm nikawa na wasiliana naye...,.sasa akanipa Raman nikajaribu kuulizia watu wakaniakikishia mtoto ni Mkareee., ebna hapo Morali ukanipanda niliposikia ni mtoto mkareee #inno nikampigia kuwa anapouwa wapi....akanielekeza mi huyo nikamchukua Rafki angu mpaka maeneo ya karibia na eneo aliponielekeza dah kumbe ye naye katuma duu mwenzie mwenye sura ka jiwe... .da nikabaki nyuma mwana akatangulia wakamit na yule demu akaja akanambia dah demu mbaya baraaa nikasema duu hii kareeee kumbe naye kanifanyia....
 
Mbona hii hadithi yako haijajitosheleza aisee.
Hebu tusaidie kujua ulivyofanikiwa kustukia chezo yaani lilikua niaje niaje hadi ukastukia kua aliyekuja sie mlengwa ? then what next au movie ndio imeishia hapo ?
 
da kweli umejisahau hapa si fb, hapa ni ma great thinker, si pumba. yani umeniharibia starehe yangu ya grants.
 
Poor communication skills(product za big result now)

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kuna part 2 au ndo imeishia hapo?
 
Kuna watu huwa wanafikir ukipost jamii forum basi ni ufahari na something they must do it!
Kwa hivo hata kama hawana cha maana cha kusema still they will post even childish things!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom