Tulipofikia pabaya: CCM vs CHADEMA, ona hii


idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,549
Likes
18,242
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,549 18,242 280
haijakaa vyema, ni hatari.!!
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Kamanda amekodi baiskeli, huyu vipi si apambane tu au magwanda anavalia usharobaro.
CCM wengi wanaongozwa na akili za jibwakoko. Ukiliambia kamata... lenyewe wala haliulizi kwanini nimkamate, linakuja mbiooo.... likitoka hapo linapewa mifupa wakati bwana anakula minofu.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Hawa magamba wacha wachukue roho zetu
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
hahahaha najuaga hawa ni makamanda kweli! Kumbe baadhi ni wachumba tu. Jkt ina umuhimu´wake....
 
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
521
Likes
2
Points
35
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
521 2 35
hahahaha najuaga hawa ni makamanda kweli! Kumbe baadhi ni wachumba tu. Jkt ina umuhimu´wake....
Mbona hushangai kwamba mizee yote imeshika mawe kwanini haiendi mikono mitupu unataka kuniambia jkt yenu ni kurusha mawe?Au unaongea huku unahemewa na mliberali lijali?
 
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
521
Likes
2
Points
35
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
521 2 35
Tena hawa wazee wa Ccm inaonekana walikosa Bomu tu!!!!!Ukiwatazama sura zao utaona wazi wanania ovu ya kumuua huyu Kamanda la wangekuwa hayo mikononi ni mabomu wangemlimpua kama alivyofanya Mwigulu juzi pale Arusha kwenye Nyomi ya Chadema
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Magamba wameishiwa sera, kilichobaki ni kufanya vurugu!
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
258
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 258 180
Hapo nionavyo mimi kuna upande mmoja tu unaofanya mashambulizi dhidi ya upande mwingine!

Haihitajiki tume kuchunguza ukweli wa wazi kama huu. Cha ajabu upande unaoshambuliwa (kutokana na picha hii sina haja ya kueleza zaidi) ndio unakuwa wa kwanza kutuhumiwa kwa kuanzisha fujo. Wahenga walisema 'Mwenye macho haambiwi tazama', ninaamini watanzania tuna macho na tunaelewa kinachoendelea!
 
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
1,052
Likes
647
Points
280
Age
33
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
1,052 647 280
Mangi anatolewa mkuku!
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
890
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 890 280
Mkuu pabaya tumeshaipta sasa tulipo HAPAFAI
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
13,010
Likes
9,165
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
13,010 9,165 280
Hapa Polisi hawatachukua hatua, kinachowashughulisha ni video za mtandaoni.
Hivi kuna ushahidi gani zaidi ya huu? Nani asiyejulikana kwa sura, wajihi,umri, nadhifa n.k. katika hao?

Kwamba siasa sasa ni wazee kubeba mawe!

Tatizo si hao wazee, tatizo ni uongozi wa nchi.
Nchi inasambatika mikononi mwa JK na historia itamwandika hivyo.

Inasikitisha
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,201
Likes
256
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,201 256 180
kuna mmoja kabeba jiwe kubwa mpaka kunyanyua hawezi ni la kumpiga binadamu mwenzake kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653