Tulipanga kuoana lakini kabadili mawazo

Tulipanga kuoana lakini kabadili mawazo

BONJ

Member
Joined
Dec 18, 2014
Posts
31
Reaction score
2
Jamani wana jamvi naomba ushauri wenu,

Kuna dada nilikuwa na mahusiano nae na tukakubaliana tutaoana tukimaliza chuo. Kwa bahati mbaya yeye kakwama kuendelea na chuo.Hivyo kaamua kupotezea suala la kuolewa. Ukweli wa moyoni nampenda sana japo tulikuwa tunatofautiana hapa na pale.

Ushauri wako ni muhimu sana kwangu
 
Mkuu
unaomba msaada uwe huru na wazi unapoandika mafumbo hutasaidiwa haraka.
 
hajaelewa nn hapo. ok nilikuwa nasoma naye chuo kimoja. lakin kapata matatizo hayo.
 
Kisa cha kushindwa kuendelea na shule ni kipi? Kama kweli unampenda kushindwa kuendelea na shule si sababu tosha ya wewe kumtosa.

kashindwa kuendlea na shule. yupo home tu. kumotezea nashindwa.
 
...nipe namba yake mkuu nikusaidie kumkwamua, hapa mtaani nimeshawasaidia wengi wa hivyo
 
Kisa cha kushindwa kuendelea na shule ni kipi? Kama kweli unampenda kushindwa kuendelea na shule si sababu tosha ya wewe kumtosa.

He he he he he.....hapendwi mtu,anapenda anachoamini yule mtu alipaswa kuwa...amemaliza chuo na kwa hiyo ana future.....kushindwa badala atizame namna ya kumsaidia,yuko anatafuta mbinu ya kumpotezea,nayo kashindwa.
Hata changamoto kidogo tu anashindwa kukabiliana nayo,huyo ni msomi na ni mwanaume......chaaaaaaa!
 
Michelle sidhani kama atakuwa ana mapenzi ya kweli kwa huyu mrembo vinginevyo asingeanzisha huu uzi. Kwenye maisha kuna vizingiti vingi sana ambavyo vinaweza kuwakuta kama wapenzi au mmoja wa wahusika katika penzi hilo, na solution si kukimbia pale mwenzako anapokuwa na tatizo la aina yoyote ile.

Kwa maoni yangu hiki ndiyo kipindi huyu jamaa anatakiwa kumuonyesha penzi lake la kweli kwa kukaa chini pamoja na kuangalia kama wafanye nini ili aweze kurudi shule kama hilo linawezekana na kama haliwezekeni nini kingine cha kufanya ili kuwawezesha kutimiza ndoto zao za kuwa pamoja kimaisha.


He he he he he.....hapendwi mtu,anapenda anachoamini yule mtu alipaswa kuwa...amemaliza chuo na kwa hiyo ana future.....kushindwa badala atizame namna ya kumsaidia,yuko anatafuta mbinu ya kumpotezea,nayo kashindwa.
Hata changamoto kidogo tu anashindwa kukabiliana nayo,huyo ni msomi na ni mwanaume......chaaaaaaa!
 
Michelle sidhani kama atakuwa ana mapenzi ya kweli kwa huyu mrembo vinginevyo asingeanzisha huu uzi. Kwenye maisha kuna vizingiti vingi sana ambavyo vinaweza kuwakuta kama wapenzi au mmoja wa wahusika katika penzi hilo, na solution si kukimbia pale mwenzako anapokuwa na tatizo la aina yoyote ile.

Kwa maoni yangu hiki ndiyo kipindi huyu jamaa anatakiwa kumuonyesha penzi lake la kweli kwa kukaa chini pamoja na kuangalia kama wafanye nini ili aweze kurudi shule kama hilo linawezekana na kama haliwezekeni nini kingine cha kufanya ili kuwawezesha kutimiza ndoto zao za kuwa pamoja kimaisha.


watu hawapendi changamoto tena BAK na sio kwenye mapenzi tu,wanazikwepa hata makazini. ndio maana unakuta mtu kahama kazi mara nne kwa mwaka,akitofautiana tu na boss au mshahara ukachelewa mara moja tu,anaangalia kwingine,asijue matatizo na changamoto hazikwepeki. yeye hapo ana ndoto zake na ana ndoto za mpenzi wake....kushindwa kufikia ndoto kwa mpenzi wake (kwa wakati,manake anaweza akazifikia mwaka ujao) ni changamoto ya upendo ambao unapaswa kutoka moyoni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom