Tuliowahi kuchomeshwa mahindi tukutane hapa

Tuliowahi kuchomeshwa mahindi tukutane hapa

Nyabhakangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Posts
841
Reaction score
796
Mojakwamoja Kwenye mada husika.
imekuwa kawaida kwa baadhi ya akina dada wanapo wekeana mihadi ya kukutana namwisho wasiku wadada kupotelea kusiko julikana
hii hali ilitokea sana kati yamika ya 2000 kuludi chini kipindi ambacho technologia ilikuwa bado haijashamili.
lakini pia hii hali imezidi kuendelea mpaka hivi sasa japokuwa wahusika wanatumia ubunifu wa hari ya juusana ukiambatana na uongo mwing.

binafsi niliwahi kuchomeshwa mahindi Baada yakuwa nimempanga mtoto moja wa mitaayetu tukakubaliana tuonane kwenye jumba moja bovu miaka Hiyo
tulipanga tuonane mida ya saw 6 usiku so mwanaume niliwahi kinona mida yaa saa nne tayali nipo kwenye tukio subili dem subili nakusubili[emoji6] [emoji8]
wapi!!!! jumlisha uwoga wambwa jumlisha mbu jumlisha baridi vyote mwanaume nikavumilia kilanapo taka kuondoka nahisikama anakuja mpaka ikafika saa10 ikabidi nijiludishe maskani kinyongee[emoji9] [emoji17] [emoji18]sana sasa chaajabu nakutana Nadem keshoyake namuuliza kilichofanya akanichomesha mahindi ninini???
hakuamini akawa analeta masihara eti unanitania du!!.

mwingine Huyu alikuwa wa miaka ya kikwete nimempanga mtotomzuli tukajilie vyetu maeneo frani so tukapanga tuonane mida ya saa mbili usiku mpaka majogoo kwasababu alikuwa mwanafunzi wa chuo pendwa nikaona isiwe tabu kwasababu demu kashanihakikishia atanipa mpaka kuchee
ikabidi nikafanye booking mapemaa huku nikisubili mda ufike mdaulipo fika akanipigia sm akaniambia nisiwe na hofu anajiandaa pia akaniambia nimtumia pesa ya tax nikatuma huku nikiwa na tamaa kama mzee fisi.
lakini nikawa naona time inaenda lakini mtoto hafiki[emoji8] ikabidi nimvutie waya
akapokea samahani sweet nipo njiani nakuja nikajipa matumaini hiyo nimida ya saa a tano nikasubili afike wapi!! ikabidi nipige tena sim kwa mala nyingine naskia
samahani mteja unae mpigia hapatikani kwa sasajalibu tena badae du!! [emoji5] [emoji5] [emoji5] nikajipa matumaini kwamba labda sim imeisha jaj kwavile nilishamuelekeza mahali nilipo nikajipa moyo.
ikabidi nikae reception kumsubilia hiyo nimida ya saa7 kasolo na gest inafungwa[emoji6] [emoji6] [emoji7] [emoji5] .
du!! nilichoka pigasm haipatikani jumla ikabidi nikumbatie mito mpaka asubuhi[emoji295] [emoji295] .

usiombe yakukute.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata siku moja usilipie guest kabla demu hajafika labda kama ni demu wako wa siku zote halafu demu akikuambia umtumie nauli wewe mwambie achukue usafiri akifika utalipa. Na ukishaona demu mara hapokei cm, hajibu msg na ameanza kuweka options za mara naskilizia nyumbani basi ujue huyo haji ng'oo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata siku moja usilipie guest kabla demu hajafika labda kama ni demu wako wa siku zote halafu demu akikuambia umtumie nauli wewe mwambie achukue usafiri akifika utalipa. Na ukishaona demu mara hapokei cm, hajibu msg na ameanza kuweka options za mara naskilizia nyumbani basi ujue huyo haji ng'oo

Sent using Jamii Forums mobile app
ukiwa mstuni huwezijua mpaka utoke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna demu nilionana nae dar akaenda arusha tukawa tunawasiliana akasema anataka kuja wakat huo nipo mbeya akaomba nauli nikatafuta kwa kuahangaika nikamtumia ilikuwa ni miaka 2012 demu akaniambia kesho yake anakuja asubuhi napiga cm hapokei nikajua nimeliwa 50000! SIkuona shida nikamwambia yeye mjanja
maisha hayana fomula siku moja nipata kazi ya recritment consultancy katka private sector kumbe ni mmoja wa candidate! Hamad ana kwa ana! Najua mnajua kilichofuata! niliaply kanuni ya mbwa kala mbwa!
I sor kwake may be haikuwa rizik
 
Hata siku moja usilipie guest kabla demu hajafika labda kama ni demu wako wa siku zote halafu demu akikuambia umtumie nauli wewe mwambie achukue usafiri akifika utalipa. Na ukishaona demu mara hapokei cm, hajibu msg na ameanza kuweka options za mara naskilizia nyumbani basi ujue huyo haji ng'oo

Sent using Jamii Forums mobile app
ukiwa mstuni huwezijua mpaka utoke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mojakwamoja Kwenye mada husika.
imekuwa kawaida kwa baadhi ya akina dada wanapo wekeana mihadi ya kukutana namwisho wasiku wadada kupotelea kusiko julikana
hii hali ilitokea sana kati yamika ya 2000 kuludi chini kipindi ambacho technologia ilikuwa bado haijashamili.
lakini pia hii hali imezidi kuendelea mpaka hivi sasa japokuwa wahusika wanatumia ubunifu wa hari ya juusana ukiambatana na uongo mwing.

binafsi niliwahi kuchomeshwa mahindi Baada yakuwa nimempanga mtoto moja wa mitaayetu tukakubaliana tuonane kwenye jumba moja bovu miaka Hiyo
tulipanga tuonane mida ya saw 6 usiku so mwanaume niliwahi kinona mida yaa saa nne tayali nipo kwenye tukio subili dem subili nakusubili[emoji6] [emoji8]
wapi!!!! jumlisha uwoga wambwa jumlisha mbu jumlisha baridi vyote mwanaume nikavumilia kilanapo taka kuondoka nahisikama anakuja mpaka ikafika saa10 ikabidi nijiludishe maskani kinyongee[emoji9] [emoji17] [emoji18]sana sasa chaajabu nakutana Nadem keshoyake namuuliza kilichofanya akanichomesha mahindi ninini???
hakuamini akawa analeta masihara eti unanitania du!!.

mwingine Huyu alikuwa wa miaka ya kikwete nimempanga mtotomzuli tukajilie vyetu maeneo frani so tukapanga tuonane mida ya saa mbili usiku mpaka majogoo kwasababu alikuwa mwanafunzi wa chuo pendwa nikaona isiwe tabu kwasababu demu kashanihakikishia atanipa mpaka kuchee
ikabidi nikafanye booking mapemaa huku nikisubili mda ufike mdaulipo fika akanipigia sm akaniambia nisiwe na hofu anajiandaa pia akaniambia nimtumia pesa ya tax nikatuma huku nikiwa na tamaa kama mzee fisi.
lakini nikawa naona time inaenda lakini mtoto hafiki[emoji8] ikabidi nimvutie waya
akapokea samahani sweet nipo njiani nakuja nikajipa matumaini hiyo nimida ya saa a tano nikasubili afike wapi!! ikabidi nipige tena sim kwa mala nyingine naskia
samahani mteja unae mpigia hapatikani kwa sasajalibu tena badae du!! [emoji5] [emoji5] [emoji5] nikajipa matumaini kwamba labda sim imeisha jaj kwavile nilishamuelekeza mahali nilipo nikajipa moyo.
ikabidi nikae reception kumsubilia hiyo nimida ya saa7 kasolo na gest inafungwa[emoji6] [emoji6] [emoji7] [emoji5] .
du!! nilichoka pigasm haipatikani jumla ikabidi nikumbatie mito mpaka asubuhi[emoji295] [emoji295] .

usiombe yakukute.


Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaaaaaaa ngoja naona sisi tuliowah kuambukizwa magonjwa ya zinaa hatuwekewi uzi wetu wazee wa dry nyama nyama mnatutenga naona uzi wa kibaguz tuwekeen uzi wetu tunaokunywa ARV tujuane hapa na kuelezana ilikuwaje tukaukwaa marehemu watarajiwa tuwekewe uzi wetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna demu nilionana nae dar akaenda arusha tukawa tunawasiliana akasema anataka kuja wakat huo nipo mbeya akaomba nauli nikatafuta kwa kuahangaika nikamtumia ilikuwa ni miaka 2012 demu akaniambia kesho yake anakuja asubuhi napiga cm hapokei nikajua nimeliwa 50000! SIkuona shida nikamwambia yeye mjanja
maisha hayana fomula siku moja nipata kazi ya recritment consultancy katka private sector kumbe ni mmoja wa candidate! Hamad ana kwa ana! Najua mnajua kilichofuata! niliaply kanuni ya mbwa kala mbwa!
I sor kwake may be haikuwa rizik
Hahaha semaa wee jamaa balaa. ...hiyo inaitwa utakula ulikopeleka mboga

Nokia ya Torch
 
Sijawahi tangulia gesti hata siku moja huwa namuelekeza akifika pale namuambia nipe muhudumu niongee nae then namuambia jamaa mpe chumba nipo njiani nakuja kulipa

sent from my iPhone 7 nimeinunua SAPNA pale Posta mtaa SAMORA
 
Maisha pesa KWELI MKUU NAKUMBUKA WAKATI NKO ADVANCE NIMERUDI NA UGWADU WA BOYS NIKAMSET GF WANGU WA GETI KALI.

BASI NIKAJIKUNJA NA LODGE YA BUKU 40.

ALINIPA MOYO ANAKUJA LAKINI WAPI HAKUTOKEA MPAKA SAA 2 USIKU.. DAH, NILIMAINDI KWELI..

AKAOMBA RADHI KUWA ETI MAMA YAKE ALIMTUMA..
 
Mojakwamoja Kwenye mada husika.
imekuwa kawaida kwa baadhi ya akina dada wanapo wekeana mihadi ya kukutana namwisho wasiku wadada kupotelea kusiko julikana
hii hali ilitokea sana kati yamika ya 2000 kuludi chini kipindi ambacho technologia ilikuwa bado haijashamili.
lakini pia hii hali imezidi kuendelea mpaka hivi sasa japokuwa wahusika wanatumia ubunifu wa hari ya juusana ukiambatana na uongo mwing.

binafsi niliwahi kuchomeshwa mahindi Baada yakuwa nimempanga mtoto moja wa mitaayetu tukakubaliana tuonane kwenye jumba moja bovu miaka Hiyo
tulipanga tuonane mida ya saw 6 usiku so mwanaume niliwahi kinona mida yaa saa nne tayali nipo kwenye tukio subili dem subili nakusubili[emoji6] [emoji8]
wapi!!!! jumlisha uwoga wambwa jumlisha mbu jumlisha baridi vyote mwanaume nikavumilia kilanapo taka kuondoka nahisikama anakuja mpaka ikafika saa10 ikabidi nijiludishe maskani kinyongee[emoji9] [emoji17] [emoji18]sana sasa chaajabu nakutana Nadem keshoyake namuuliza kilichofanya akanichomesha mahindi ninini???
hakuamini akawa analeta masihara eti unanitania du!!.

mwingine Huyu alikuwa wa miaka ya kikwete nimempanga mtotomzuli tukajilie vyetu maeneo frani so tukapanga tuonane mida ya saa mbili usiku mpaka majogoo kwasababu alikuwa mwanafunzi wa chuo pendwa nikaona isiwe tabu kwasababu demu kashanihakikishia atanipa mpaka kuchee
ikabidi nikafanye booking mapemaa huku nikisubili mda ufike mdaulipo fika akanipigia sm akaniambia nisiwe na hofu anajiandaa pia akaniambia nimtumia pesa ya tax nikatuma huku nikiwa na tamaa kama mzee fisi.
lakini nikawa naona time inaenda lakini mtoto hafiki[emoji8] ikabidi nimvutie waya
akapokea samahani sweet nipo njiani nakuja nikajipa matumaini hiyo nimida ya saa a tano nikasubili afike wapi!! ikabidi nipige tena sim kwa mala nyingine naskia
samahani mteja unae mpigia hapatikani kwa sasajalibu tena badae du!! [emoji5] [emoji5] [emoji5] nikajipa matumaini kwamba labda sim imeisha jaj kwavile nilishamuelekeza mahali nilipo nikajipa moyo.
ikabidi nikae reception kumsubilia hiyo nimida ya saa7 kasolo na gest inafungwa[emoji6] [emoji6] [emoji7] [emoji5] .
du!! nilichoka pigasm haipatikani jumla ikabidi nikumbatie mito mpaka asubuhi[emoji295] [emoji295] .

usiombe yakukute.


Sent using Jamii Forums mobile app
Andika vizuri wewe.
 
Maisha pesa KWELI MKUU NAKUMBUKA WAKATI NKO ADVANCE NIMERUDI NA UGWADU WA BOYS NIKAMSET GF WANGU WA GETI KALI.

BASI NIKAJIKUNJA NA LODGE YA BUKU 40.

ALINIPA MOYO ANAKUJA LAKINI WAPI HAKUTOKEA MPAKA SAA 2 USIKU.. DAH, NILIMAINDI KWELI..

AKAOMBA RADHI KUWA ETI MAMA YAKE ALIMTUMA..
Duh! Pole mkuu siku nyingine usilipie hadi demu aje tena akija Mwambie kabisa mnachoenda kukifanya make mwingine anaweza kufika halafu akasema anableed

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom