Tuliopokea Increment ya pili tukutane hapa

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
5,556
2,000
Juzi siku ya mwisho wa mwezi November, Serikali iliongeza increment kwa mara ya pili ndani ya mwezi mmoja ulioisha wa November.

Watumishi wengi hawajajua kama kuna salio la pili limeongezeka, kutokana na hasira za increment ndogo ya mara ya kwanza.

Kama wewe umepokea increment ya pili, njoo hapa tukutane.
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,578
2,000
Mkuu, Hutaona mtu hata kama watu wamepokea.

Kwa sababu, fununu zinasema wengi wa wafanyakazi wanadaiwa madeni na jamaa na marafiki zao hivyo ni ngumu sana kukubaliana na ombi lako.

Vyuma vimekaza.
 

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
5,556
2,000
Endelea kula za uso kutoka serikali inayopendwa na watu,nani akuongeze tena wakati tumeongeza Tsh7,000.
Na ukidai Annual Icrement tutakupiga risasi hadharani.
Acha kukariri maisha. Angalia salio lako
 

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,054
2,000
Kwanini wanakopa na mshahara wanapata kila mwezi.
Mkuu, Hutaona mtu hata kama watu wamepokea.

Kwa sababu, fununu zinasema wengi wa wafanyakazi wanadaiwa madeni na jamaa na marafiki zao hivyo ni ngumu sana kukubaliana na ombi lako.

Vyuma vimekaza.
 

Nguto

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
2,951
2,000
Juzi siku ya mwisho wa mwezi November, Serikali iliongeza increment kwa mara ya pili ndani ya mwezi mmoja ulioisha wa November.

Watumishi wengi hawajajua kama kuna salio la pili limeongezeka, kutokana na hasira za increment ndogo ya mara ya kwanza.

Kama wewe umepokea increment ya pili, njoo hapa tukutane.
Increment ya pili??? Wakati hiyo moja ni kiduchu tunalalamika. Hongera kwa kupata increment mbili. Wengi wetu tumejawa hasira tu.
 

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Nov 7, 2012
1,970
2,000
Hapo sawa kumbe ni uzembe tu.
Du yaani kukopa ni uzembe??? Issue iwe anakopa anaizalishaje ili kukuza kipato chake, lakini kusema eti kukopa ni uzembe huo ni ufinyu wa mawazo hata wafanyabiashara wanakopa kukuza biashara zao, je serikali inakusanya mapato kila siku na inakopa na sio TZ tu nao ni uzembe??? Amka!
 

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,054
2,000
Mkuu, Hutaona mtu hata kama watu wamepokea.

Kwa sababu, fununu zinasema wengi wa wafanyakazi wanadaiwa madeni na jamaa na marafiki zao hivyo ni ngumu sana kukubaliana na ombi lako.

Vyuma vimekaza.
Soma hapo juu kibaka wewe sio unadakia bila kuelewa.
Du yaani kukopa ni uzembe??? Issue iwe anakopa anaizalishaje ili kukuza kipato chake, lakini kusema eti kukopa ni uzembe huo ni ufinyu wa mawazo hata wafanyabiashara wanakopa kukuza biashara zao, je serikali inakusanya mapato kila siku na inakopa na sio TZ tu nao ni uzembe??? Amka!
 

rsika

Member
Nov 22, 2017
49
125
Juzi siku ya mwisho wa mwezi November, Serikali iliongeza increment kwa mara ya pili ndani ya mwezi mmoja ulioisha wa November.

Watumishi wengi hawajajua kama kuna salio la pili limeongezeka, kutokana na hasira za increment ndogo ya mara ya kwanza.

Kama wewe umepokea increment ya pili, njoo hapa tukutane.
Wamekuongezea shlng ngapi mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom