Tulio lelewa na ndugu tukutane hapa

Tulio lelewa na ndugu tukutane hapa

Kabsa ukal ni muhim kwa watoto nlkuaga sipend shule afu ctak kuleta report ila kwa zile stick za aunt nlkua naleta kila term na ilfkia hatua nabadl matokeo ili fimbo zpungue but wapi zipo palepale tu ukipata below 40 zile stick hazkua za nch hii
Kabisa mkuu ukifikiria stick mwenyewe unasoma
 
Nimelelewa na bibi na babu, nashkuru marehem babu alinifundisha kazi za shamba, na marehemu bibi alinifundisha kazi za jikoni, yani napika km sina akili nzuri, kulima ndo nimeacha nowadays, lkn malezi hayakua mabaya wajomba zangu na mama mdogo walikua wananipendaaaa!!! Wengi hatukulelewa na wazazi jamani
 
Back
Top Bottom