Tulichagua hovyo na sasa tunatendewa hovyo, je tukae kimya ?


Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,911
Likes
8,194
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,911 8,194 280
Tunachagua kama vipofu, kisha tunalalama kama vichaa. Sasa tuamue: ama tuchague viongozi wetu kwa makini, au tukae kimya wakati wakitunyanyasa. Wachagua hovyo wasiwe wasema hovyo wakitendewa hovyo.
Huyo alikuwa ni Twaha Jenerali Ulimwengu akituasa katika makala yake ndani ya gazeti la Raia Mwema la Septemba1, 2010 kabla ya uchaguzi.Alituasa kuwa tukichagua hovyo na halafu tukajikuta tunaanza kutendewa hovyo, tusiseme hovyo.

Watanzania kama kawaida yetu tulipuuzia ushauri wake na tukamrudisha madarakani Raisi yule yule, chama kile kile, mafisadi wale wale na sasa tunaanza kuonja machungu yale yale ! Kwa kifupi tulichagua hovyo na hivyo tunaendelea kutendewa hovyo, je tukae kimya ?

Ndani ya mwezi moja tayari lile zimwi lisilo na sura tulilokuwa tunapambana nalo ghafla limefufuka na safari hii limeingia kwa kwa staili mpya na ya kutisha. Majeraha tuliyompa yalimfanya akimbilie Ulaya kwa matibabu na sasa kapona na karudi kwa ari na nguvu zaidi.

Hata hivyo linaloogopesha zaidi ni kuwa hii ya Dowans ni rasharasha tu, dhoruba yenyewe ya miaka mitano inatusubiri. Katika hii awamu ya pili, tutashuhudia ambayo yataifanya awamu ya kwanza ionekane kama vile tulikuwa peponi - si tumechagua wenyewe ?
 
M

Meshacky

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
50
Likes
0
Points
0
M

Meshacky

Member
Joined Oct 19, 2010
50 0 0
Huyo alikuwa ni Twaha Jenerali Ulimwengu akituasa katika makala yake ndani ya gazeti la Raia Mwema la Septemba1, 2010 kabla ya uchaguzi.Alituasa kuwa tukichagua hovyo na halafu tukajikuta tunaanza kutendewa hovyo, tusiseme hovyo.

Watanzania kama kawaida yetu tulipuuzia ushauri wake na tukamrudisha madarakani Raisi yule yule, chama kile kile, mafisadi wale wale na sasa tunaanza kuonja machungu yale yale ! Kwa kifupi tulichagua hovyo na hivyo tunaendelea kutendewa hovyo, je tukae kimya ?

Ndani ya mwezi moja tayari lile zimwi lisilo na sura tulilokuwa tunapambana nalo ghafla limefufuka na safari hii limeingia kwa kwa staili mpya na ya kutisha. Majeraha tuliyompa yalimfanya akimbilie Ulaya kwa matibabu na sasa kapona na karudi kwa ari na nguvu zaidi.

Hata hivyo linaloogopesha zaidi ni kuwa hii ya Dowans ni rasharasha tu, dhoruba yenyewe ya miaka mitano inatusubiri. Katika hii awamu ya pili, tutashuhudia ambayo yataifanya awamu ya kwanza ionekane kama vile tulikuwa peponi - si tumechagua wenyewe ?
Watanzania tuliowengi tulichagua vizuri ila watendaji wa serikali wasio na maadili kama wa NEC na UWT ndio waliotuangusha kwa sababu ya maslahi binafsi. hawakuwa na uzalendo walituuza. Lakini mchuma janga hula na wa kwao, hivyo athari za matendo yao zitawatafuna hata wao na ndugu zao.
 

Forum statistics

Threads 1,236,959
Members 475,327
Posts 29,274,766