Tukumbushane ilikua katika mazingira gani

Tukumbushane ilikua katika mazingira gani

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Posts
7,012
Reaction score
5,613
Tafadhali weka maneno kwenye hii picha (wanaongea nini)
I fetch it fromJF two years ago, kutest kumbu kumbu zetu
Please be funny and creative, let's have a good weekend
Interpretation yangu mwenyewe:
Picha ya kwanza huo mkono wa dada uligusa vibaya
Picha pa pili ikabidi hali ilio tokea ifunikwe na kofia
910962.jpg


attachment
JK-Makete1.jpg
 
Sijui ni tanga, kuna mwanamke mlemavu alipewa bajaji, wakati wa kampeni, .............................................kama nimekosea basi.
 
Sijui ni tanga, kuna mwanamke mlemavu alipewa bajaji, wakati wa kampeni, .............................................kama nimekosea basi.
Tumesema let's make it funny and entertaining ndugu yangu
weekeend ya ku-enjoy ndio hii, ingine hadi next week tena.
 
Tumesema let's make it funny and entertaining ndugu yangu
weekeend ya ku-enjoy ndio hii, ingine hadi next week tena.

OK NIMEKUELEWA,...

PICHA NO 1.

'' enhee bibie za zikunyingi.........., kuku pata mpaka kampeni!...

BIBIE: HE!



pICHA NO 2. wote: haha haaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
 
Huyo mdada kashindwa kuficha hisia zake
 
Picha A.

m/ke - siamini nimeketi na wewe hapa Mh. utamind nikiweka mkono wangu
shingoni? mana naoana wazushi kibao hapa.

Raisi - usiogope, wote wanajuwa wanawake wanaonivutia. watajua
tu kuwa hapa nipo kikazi zaidi. huo mkono weka tu.

Picha B.

m/ke - unadhani najili basiiii?! mie hapa ni ukumbusho bab kubwa, mtaani watanikoma!
kwa mangi pale dukani saizi naweza kopa bila kuweka rehani. Mh, kwa reputation yako
nikiwaambia baadae ulinipigia simu tukaonana wataamini. hata nikigombea ubunge safari hii
jimboni kwetu nashinda. nawaambia ndio anavotaka mheshimiwa raisi. neno la Raisi halipingwi.

Raisi - teh teh teh ndio wanasemaga ivo eeh. bibie kumbe mjanja eeh? teh teh teh.
kwani jina lako nani bibie, lips zako si haba. zina mvuto wa aina yake.
 
Picha A
JK anawaza hapa kura zote za Walemavu Nazikomba.
Hujambo bibie.....unashida gani. Unaweza hata kunikumbatia usiogope.

Picha B
Ohooo honey naomba Bajaji tu.
JK, usijali utapata, ila usisahau kunipigia kura waambie Na wenzako
Yaani umezipata wewe tena.
 
a; naomba unisaidie hela ya vocha kaka
b;jamani kwann unakua mgumu kuelewa ivo kaka
 
Picha A.

m/ke - siamini nimeketi na wewe hapa Mh. utamind nikiweka mkono wangu
shingoni? mana naoana wazushi kibao hapa.

Raisi - usiogope, wote wanajuwa wanawake wanaonivutia. watajua
tu kuwa hapa nipo kikazi zaidi. huo mkono weka tu.

Picha B.

m/ke - unadhani najili basiiii?! mie hapa ni ukumbusho bab kubwa, mtaani watanikoma!
kwa mangi pale dukani saizi naweza kopa bila kuweka rehani. Mh, kwa reputation yako
nikiwaambia baadae ulinipigia simu tukaonana wataamini. hata nikigombea ubunge safari hii
jimboni kwetu nashinda. nawaambia ndio anavotaka mheshimiwa raisi. neno la Raisi halipingwi.

Raisi - teh teh teh ndio wanasemaga ivo eeh. bibie kumbe mjanja eeh? teh teh teh.
kwani jina lako nani bibie, lips zako si haba. zina mvuto wa aina yake.
Hahahaha, Erotica umenivunja mbavu.
Nimechekaje, yani kama namsikia vile
 
Last edited by a moderator:
Hahahaha, Erotica umenivunja mbavu.
Nimechekaje, yani kama namsikia vile


Umeona Mwali, watu imagination wanazibani kisa wanajua tayari ni kilema.

in short kama wapenzi vile, tungekuwa hatuwajui kila mtu angedhani hivo.

come this way niku treat hizo mbavu....... mwaaaaaah.
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom